Mji wa moshi


Ng'wale

Ng'wale

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
2,244
Likes
1,016
Points
280
Ng'wale

Ng'wale

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
2,244 1,016 280
Kwa wale wenyeji wa Mji huu tafadhari, nimetembelea Moshi na ningependa weekend nipate sehemu ambapo naweza kupata moja baridi na moja moto mida ya jioni. Hii ni ktk kupeana ufahamu mpana wa mji na kuzijua sehemu ambazo hata ukitoka unasema nilifika Moshi. Asanteni.
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Nenda kIBORORONI
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,176
Likes
3,054
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,176 3,054 280
pub alberto aisee kuna watoto nyololo nyololo sana,hapa utasuuza sana sii kupiga moja moto moja baridi
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
45
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 45 0
makao makuu ya ccm
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,526
Likes
11,777
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,526 11,777 280
makao makuu ya ccm
Wewe kila kitu ni ccm tuu,inaelekea upo tayari hata kumtoa mkeo kwa makada wa kware wa ccm kama wakina Kapuya na wenzake.Sasa Mji wa Moshi na Makao makuu ya ccm yameingiaje,au lumumba mmeiamishia Moshi siku hizi?Shame on you.
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,526
Likes
11,777
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,526 11,777 280
Mkuu kama wewe ni Mpenzi wa kujirusha viwanja vipo vingi tuu Moshi,kuanzia Pub Alberto,Malindi,La liga,Avencha,Glaciers nk.Na kama ni Mpenzi wa mvurugo nenda zako pale mitaa ya Kiusa stand ya Maili sita ukale mvurugo wa uhakika. Na kama ni mpenzi wa Mbuzi Katoliki panda zako KCMC au Kibolironi,na kama unapenda mambo yetu yaleeeeeee,ukiweka kambi mitaa ya Malindi na Pub Alberto utang'oa mpaka wazungu kirahisi kabisa but make sure salio linasoma mfukoni kwa ajili ya Savanah,maana hapo kuna watoto wa MUCCoBS,KCMC,Mwenge na Masoka.
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,661
Likes
1,824
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,661 1,824 280
kale makongoro ya kitimoto kiboroloni, usiku jichanganye malindi
 
lyinga

lyinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
2,501
Likes
67
Points
0
lyinga

lyinga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
2,501 67 0
Njoo huku marangu kuna hoteli za kumwaga kuna marangu hot, caprico n, kibo hotel, na nyingine nyingi mwananchi kina yule mbuzi ktlk anapatikana bila kusahau kinuka mori wallah hutajutia hela yako
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
5,098
Likes
3,355
Points
280
Age
43
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
5,098 3,355 280
makao makuu ya ccm
hivi mbona hueleweki? Umeulizwa eneo zuri lenye kubeba sura nzuri ya mji wa Moshi ili akasimulie kwao wewe unamjibu aende makao makuu ya ccm. Hivi yalishahama dodoma? Au unashabikia ccm usiyoijua hata yalipo makao yake makuu?
Umevurugwa vibaya kiukweli. Kwa namna ya avatar yako (M23) yaonesha ni mtu wa vurugu sana na hata wewe binafsi unajivuruga! Nakushauri uende hospitali uonane na psychologist akusaidie kwani waelekea kubaya sasa.
Vinginevyo badilika kwani unafanya exhibition ya mind yako hapa kuwa huna kitu upstair.!
 
R

Remsi

Member
Joined
Jun 3, 2009
Messages
22
Likes
0
Points
3
R

Remsi

Member
Joined Jun 3, 2009
22 0 3
East african pub, kuna varieties za vyakula na vinywaji, kama unataka sehemu ya tofauti kidogo malindi si mbaya,pia kuna pub alberto night club na cool bar pembeni ake, makumba bay, Glaciers si mbaya pia. Ukitaka disco kuna club la liga kwakweli si mbaya utafurahi...karibu Moshi.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,191
Likes
14,183
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,191 14,183 280
Kama wewe ni mpenzi wa kinywa kitakatifu (mbege) karibia meneo ya Kitandu...Roho yako itasuuzika..
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,526
Likes
11,777
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,526 11,777 280
Kama wewe ni mpenzi wa kinywa kitakatifu (mbege) karibia meneo ya Kitandu...Roho yako itasuuzika..
Kaka akaribie Kitandu Mfereji wa Mbwa au kitandu ipi hiyo?si bora aende zake Njari akanywe Mbege nzito.
 
Ng'wale

Ng'wale

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
2,244
Likes
1,016
Points
280
Ng'wale

Ng'wale

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
2,244 1,016 280
Wakuu shukrani wote kwa maelekezo mazuri, sasa hivi nipo Makumba bay nimepata mchemsho wa kuku. Kwa mtu ambaye anaelekeza kwenye ofisi za vyama, itabidi kumsamehe kwani lengo langu si kuchukua kadi ya uanachama, labda kama alimaanisha vinginevyo. Wengi 99.99% michango yenu nimeipokea na nitaifanyia kazi. JF ni uwanja wa elimu, tuzidi kuelimishana.
 
Ng'wale

Ng'wale

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
2,244
Likes
1,016
Points
280
Ng'wale

Ng'wale

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
2,244 1,016 280
Mkuu kama wewe ni Mpenzi wa kujirusha viwanja vipo vingi tuu Moshi,kuanzia Pub Alberto,Malindi,La liga,Avencha,Glaciers nk.Na kama ni Mpenzi wa mvurugo nenda zako pale mitaa ya Kiusa stand ya Maili sita ukale mvurugo wa uhakika. Na kama ni mpenzi wa Mbuzi Katoliki panda zako KCMC au Kibolironi,na kama unapenda mambo yetu yaleeeeeee,ukiweka kambi mitaa ya Malindi na Pub Alberto utang'oa mpaka wazungu kirahisi kabisa but make sure salio linasoma mfukoni kwa ajili ya Savanah,maana hapo kuna watoto wa MUCCoBS,KCMC,Mwenge na Masoka.
Malindi imetajwa sana, panafaa kufika hapo angalau kwa kuanzia Kuburudisha macho kwanza, taratibu mengine yatajipa.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,514
Likes
974
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,514 974 280
Malindi imetajwa sana, panafaa kufika hapo angalau kwa kuanzia Kuburudisha macho kwanza, taratibu mengine yatajipa.
Naikumbuka Moshi,

Kinywaji unapata Kindoroko Hotel halafu mbavu unapeleka Uhuru Hostel kwa raha na amani. Hivi Uhuru Hostel bado ipo?
 
B

Ba Loreen

Member
Joined
Dec 23, 2011
Messages
75
Likes
1
Points
0
B

Ba Loreen

Member
Joined Dec 23, 2011
75 1 0
Kama wewe ni mpenzi wa kinywa kitakatifu (mbege) karibia meneo ya Kitandu...Roho yako itasuuzika..
Aika meku mbe. Umenichekesha sana.
Msaranga je? Wale wa viroba vya kienyeji
 
B

Ba Loreen

Member
Joined
Dec 23, 2011
Messages
75
Likes
1
Points
0
B

Ba Loreen

Member
Joined Dec 23, 2011
75 1 0
Nami nimefika leo naona mzee wa Fresh Coach anaboresha pale round about mkabala na kahawa house. Juice matunda saafi,milo nk
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Likes
17
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 17 0
Nami nimefika leo naona mzee wa Fresh Coach anaboresha pale round about mkabala na kahawa house. Juice matunda saafi,milo nk
Anapaweka vizuri ili tukija hijja tupakute pako fresh.
 
B

Ba Loreen

Member
Joined
Dec 23, 2011
Messages
75
Likes
1
Points
0
B

Ba Loreen

Member
Joined Dec 23, 2011
75 1 0
Wakuu shukrani wote kwa maelekezo mazuri, sasa hivi nipo Makumba bay nimepata mchemsho wa kuku. Kwa mtu ambaye anaelekeza kwenye ofisi za vyama, itabidi kumsamehe kwani lengo langu si kuchukua kadi ya uanachama, labda kama alimaanisha vinginevyo. Wengi 99.99% michango yenu nimeipokea na nitaifanyia kazi. JF ni uwanja wa elimu, tuzidi kuelimishana.
Mkuu ameshindwa kujieleza tu huyo wa ccm. Nadhani alimaanisha karibu na stand ya maili sita. Pale pana kiwanja. Msameheni bure
 

Forum statistics

Threads 1,261,953
Members 485,438
Posts 30,110,579