Mji wa Cheboksary nchini Urusi washambuliwa na Drones za Ukraine!!

Mji wa Cheboksary nchini Urusi washambuliwa na Drones za Ukraine!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,545
Reaction score
7,941
Ndege zisizo na rubani za Ukraine zimeshambulia mji wa Cheboksary ndani kabisa ya Urusi hii inaonyesha wazi kuwa Drones za Ukraine hazina mpinzani huko Russia wanapiga popote wanapotaka!!!!!

🪐 Mashambulizi ya Ukraine yawatisha Warusi viwanda vyao vyazidi kushambuliwa!!

IMG_3209.jpeg



 
Kimasikhara tu vita ya nyuklia hiyoooooooo..............hapo urusi kira siku inazidi kupigwa teke la pumbu
 
Mrusi anaendelea kutafuta sababu za kutosha kufyeka wa-ukraine,Asije akalia mtu mbeleni
 
Ndege zisizo na rubani za Ukraine zimeshambulia mji wa Cheboksary ndani kabisa ya Urusi hii inaonyesha wazi kuwa Drones za Ukraine hazina mpinzani huko Russia wanapiga popote wanapotaka!!!!!

🪐 Mashambulizi ya Ukraine yawatisha Warusi viwanda vyao vyazidi kushambuliwa!!

View attachment 3362615
View attachment 3362616
View attachment 3362617
View attachment 3362618
Ukraine nae angeendelea kuipiga urusi sio urusi ana haki ya kujipigia Ukraine ila yeye asiguswe kwake
 
Back
Top Bottom