Mjane atoa kafara ya bata

Mjane atoa kafara ya bata

None21

Member
Joined
Jul 3, 2018
Posts
34
Reaction score
16
Salaam zenu wapedwa.

Bila ya kuwachosha kuna tukio nimelishuhudia usiku wa kuamkia leo, mjane afukia bata pembezoni mwa ukuta wa chumba chake. na tumepata kuona tukio hilo baada ya vishindo vikubwa vya kubweka kwa mbwa.

Je wenye ujuzi hii inaashiria nn?
 
Kudadadeki! Huyo mama ni wa kuogopwa! Hiyo sio kafara , hapo anamroga mtu!

Kuna dada alikua anataka kuolewa. Akaenda kwa mganga , aliambiwa alete kondoo mmoja mweupe akaleta. Then yule kondoo akazikwa mzima mzima. Sawa aliolewa na jamaa aliekua anamtaka( aliemwendea kwa mganga) but yule jamaa eventually alikua kama amekufa ( since he was already buried kwenye dunia ya kiroho).

Alifilisika akaanza kuumwa. Mali zote ziliisha mke huyo huyo akamkimbia.aliumwa sana hadi kufa.
Hamna kafara hapo kuna mtu anataka kupita nae!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Salaam zenu wapedwa.

Bila ya kuwachosha kuna tukio nimelishuhudia usiku wa kuamkia leo, mjane afukia bata pembezoni mwa ukuta wa chumba chake. na tumepata kuona tukio hilo baada ya vishindo vikubwa vya kubweka kwa mbwa.

Je wenye ujuzi hii inaashiria nn?
Wee jamaa sijakuelewa! Chumbani kwake mjane ulienda kufanya nini mpaka ukaona anachimna shimo na kufukia bata akiwa mzima eti tena pembeni ya ukuta? Chumbani kwa mtu? Au unamkula huyo mjane?
 
tukiacha kufuatilia maisha ya watu tutatajirika mapema

Aisee, ni jiran yake. Hakuna cha kufuatilia maisha ya watu hapo ila ni kujihami zaid.
Angekuwa mtaa wa saba wala asingeshtuka, ila huyu amechungulia tu dirishani na kumuona,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom