Mjadala kwa wanaokataa Kuoa (Ndoa)

Ewe mwanaume mbishi mbishi ambae hutaki kusikia.. nakuambia hivi oa alafu tukugongee mke wako na tukusaidie kumjaza mimba na kumzalisha ili akili ikukae sawa ....

Sasa endelea kushupaza shingo tutakuchapia mpaka ujue kwanini tunasema wanawake ni mapepo

Shauri yenu waoaji...
 
Ukikamatwa unapigwa chuma cha tigo
 
😂😂😂

UKIFUNGA NDOA JIANDAE KUGONGEWA
 
Sijafata mkumbo ni maamuzi yangu baada ya kuchekecha katika akili yangu

Hilo tu kwani umemuona mondi anaosha sufuria

Tupe sababu

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Naomba kuuliza
Hivi ukitaka ku-reply watu wengi kama hv kwa mara moja kama ulivofanya hapa unafanyeje fanyeje?
 
Utakuwa walewale. Pole
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…