Mjadala huru: Je, ni nini imekikumba Chama Cha Mapinduzi?

Mjadala huru: Je, ni nini imekikumba Chama Cha Mapinduzi?

CCM haina imani tena na wananchi.
Kwa sasa iko busy kunyanyasa raia walioiweka madarakani.
 
Vyama vya upinzani mmesahau yale mavurugu mliokua mkifanya kwenye vituo vya kupigia kura na kuhonga au kutoa rushwa kwa wasimamizi wa uchaguzi.

Je mlishawahi kukemea hayo mambo ya uchafuzi wa uchaguzi?

Sasahivi mnabwekabweka kumbe ni mbwa Koko.

Wabunge mliowachagua wameishia kuwakimbia,maana mlihamasishana kwa uzalendo wa kunywa viroba

Sasa huu ni upinzani au upumbavu[emoji16][emoji16][emoji23][emoji23]
Wewe mwenyewe mpumbavu utawezaje kujua chochote? Chanzo cha vurugu ni hujuma za CCM na kama siyo CCM kufanya hayo kusingekuwa na hayo matatizo
 
CCM haina imani tena na wananchi.
Kwa sasa iko busy kunyanyasa raia walioiweka madarakani.
Wizi wa mali za umma kwenye ununuzi wa Ndege kuna ufisadi wa kutisha ndiyo maana wameamua kumtoa kafara CAG
 
Chama kilikuwa kinaishi kwa kutegemea mizizi yake ya muda mrefu ingawa majani yalishaanza kupotea. Jembe kutoka Chato likalima ile mizizi.
CCM wengi wana wivu wenyewe kwa wenyewe, kuna vita ya ndani dhidi ya CCM wanufaika wa mfumo kandamizi wa demokrasia na CCM kindaki ndaki wasionufaika na Teuzi wala Dili za ununuzi Ndege, chato Airport, reli, flyover na madili makubwa makubwa na kibaya hawapo hata kwenye Kamati ya Ufundi ya Naibu Rais Daud Bashite iliyosheheni wapika majungu akina cyprian Musiba na mleta waganga wa kienyeji toka mataifa mbalimbali kubwa jinga Le mutuz, CCM wengi wana hasira na kikundi kidogo ndani ya CCM kinachofaidi keki ya Taifa huku wao wengi wakitaabika kwa njoo kali.
 
ccm inaelewa wazi kuwa bila hila, mapolisi, nec, usalama, ma-dc na ma-ded uchaguzi huru ukifanyika asbh mchana kweupe itakuwa imeshapigwa chini.
Hakuna Mtanzania mwenye Akili timamu anaweza kuipigia CCM kura kwa sasa
 
Wakuu Habari ya jioni.

Napenda kuwakaribisha katika mjadala huru,ili kufahamu hasa nini kinachoendelea ndani ya chama kongwe Afrika.

Nimejaribu kujiuliza maswali na wala sipati jibu..
Je ni nini imekikumba cha cha mapinduzi mara baada ya mwenyekiti taifa JPM kuchukua uongozi..

Mana ukitazama haya yanayofanyika sasa ni ya kustaajabisha.

Je ni kukosa sera..?
Je ni chuki binafs dhidi ya wapinzani..?
Je ni kushindwa kuaminiwa na wananchi hivyo kutumia ubabe..?
Je ni nia ya kubadili siasa za nchi kutoka za kidomekrasia kwenda katika mlengo mwingine..?

Ni nini hasa lililo nyumba na aina hizi za siasa.

Je ni kutaka kutawala milele tena kwa mabavu..?
Je ni kuuaminisha wananchi na jumuiya za kimataifa kua inapendwa na hakuna chama cha kisiasa mbadala..?

Kimsingi najaribu kujiuliza nakosa jibu.
Karibuni kwa mjadala huru.

#MaendeleHayanaChama
Hakika umekuja na hoja fikirishi kwa kuwa maswali hayo yanalenga upande mwingine wa vyama vya siasa na viongozi wake. Du!!!
 
Wananchi tumekosa imani na huyu jiwe

Swissme
Historia ya jiwe akiwa mbunge alikuwa anapita bila kupingwa. Mara zote alikuwa anahakikisha wapinzani wake wanakwama njiani. You can imagine figusi anazofanya sasa akiwa kama mwenyekiti wa chama.
 
Na iwe kweli, Mungu atuongoze tushuhudie anguko la mkoloni wa mwisho (ccm)
 
Vyama vya upinzani mmesahau yale mavurugu mliokua mkifanya kwenye vituo vya kupigia kura na kuhonga au kutoa rushwa kwa wasimamizi wa uchaguzi.

Je mlishawahi kukemea hayo mambo ya uchafuzi wa uchaguzi?

Sasahivi mnabwekabweka kumbe ni mbwa Koko.

Wabunge mliowachagua wameishia kuwakimbia,maana mlihamasishana kwa uzalendo wa kunywa viroba

Sasa huu ni upinzani au upumbavu[emoji16][emoji16][emoji23][emoji23]
Wewe kama sio maiti basi ubongo wako ushaoza, ulichokiandika ni maushuzi tu
 
Jiwe Angavu
Mjadala huru: Je, ni nini imekikumba Chama Cha Mapinduzi?

December 9, 2019
Mwanza, Tanzania
MIAKA 58 YA UHURU: Alichokisema Freeman Mbowe mbele ya Rais Magufuli

“Nimekuja kushiriki sherehe za miaka 58 ya #Uhuru kama uthibitisho wa ulazima wa kuwepo maridhiano, kuwepo upendo, kuwepo mshikamano katika taifa letu…na namuomba Mungu siku ya leo ikafungue milango tuweze kuishi kama taifa linalopendana,” – Freeman Mbowe.



Source: Azam TV

Hapo awali matamko ya wadau wa maendeleo:
November 28, 2019 Unguja , Zanzibar Mbinyo wa kidiplomasia wa balozi za nje Tanzania, waitikisa CCM (mpya) Kufuatia matamko ya balozi za nje zenye wakilishi wao Tanzania kuhusu kutoridhishwa na hali ilivyokwenda ktk Chaguzi za Serikali za Mitaa na Vijiji chama cha CCM kimetoa onyo kwa balozi...

Uingereza yasikitishwa na yaliyotokea kwenye Uchaguzi wa Serikali za mitaa nchini Tanzania
Mku mkumbushe balozi atoe tamko pia kwa figisu za rafiki yake huko Marekani maana inaonekana na huko uchaguzi una figisu figisu hadi mpaka sasa wanafikishana kujadili Kwenye Bunge na congress mchezo wa Bwana mkubwa Marekani kuwatolea nje wapinzani wake ili wakose sifa za kugombea. Hapo tutajua...

Uchaguzi 2019 Ubalozi wa Marekani: Tumesikitishwa na ukiukwaji uliojitokeza kwenye Uchaguzi wa Serikali za Mitaa Tanzania
Serikali ya Marekani kupitia Ubalozi wake Nchini Tanzania imetoa tamko lake kuhusu Uchaguzi wa Serikali za Mitaa uliofanyika Novemba 24, 2019 Imedai kuwa Wasimamizi wa Uchaguzi kwa kiasi kikubwa waliwatenga Wagombea kutoka vyama vya Upinzani katika mchakato wa Uchaguzi huo Imeeleza kuwa hali

Kwanini CCM wanalaumu CHADEMA kujitoa Uchaguzi Serikali za Mitaa? Sababu hizi hapa...
Acha siasa za maji taka.
 
December 9, 2019
Mwanza, Tanzania

Hatimaye matamko ya viongozi na wazee mbalimbali kuitaka CCM watambue ' Viongozi Watambue Kujishusha Hakukufanyi Usiwe Kiongozi - Nukuu toka kwa Mwenyekiti Mstaafu wa CCM Taifa, Rais Mstaafu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Jakaya Kikwete

 
Baada ya MKAPA KUSEMA kuwa anataka iwepo tume huru ya uchaguzi!BENARD MEMBE KAINGIA MITINI HATA FOMU YA URAISI HATOCHUKUA!!!
 
Baada ya MKAPA KUSEMA kuwa anataka iwepo tume huru ya uchaguzi!BENARD MEMBE KAINGIA MITINI HATA FOMU YA URAISI HATOCHUKUA!!!
 
December 9, 2019
Mwanza, Tanzania

Magufuli alivyowaona vigogo wa CHADEMA alijongea na kuwasalimia

Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Magufuli, amesalimiana na baadhi ya viongozi wa vyama vya upinzani katika sherehe za miaka 58 ya uhuru.

Vigogo wa chama cha CHADEMA waliopata nafasi ya kusalimiana na Rais Magufuli ni Mwenyekiti Kanda ya Kati CHADEMA Lazaro Nyarandu, mbunge John Heche, Meya Boniface Jacob, mbunge Joseph Mbilinyi Sugu, mbunge John Mnyika na mbunge Godbless Lema katika uwanja wa CCM Kirumba Jijini Mwanza.

Katika sherehe hizo za miaka 58 ya uhuru wa Tanganyika kulikuwepo pia mabalozi wa nchi za Afrika, Ulaya, Marekani ya Kaskazini, Asia na Wawakilishi wa Mashirika ya Kimataifa kama Benki ya Dunia, Umoja wa Ulaya n.k


Source: Global online TV
 
Ujumbe murua kwa taasisi yoyote kongwe kama CCM ulioletwa na Einstein1 12

EINSTEIN1 12

Tai ni ndege pekee mwenye uwezo wa kuishi miaka 70. Lakini kabla ya kufika umri huo lazima afanye maamuzi magumu, yanayomuumiza na kumchukua muda mrefu.

Akifikia umri wa miaka 40, makucha yake magumu na makali yanakosa uwezo wa kunyakua chakula, mdomo wake uliochongoka unapinda, mabawa yake yanakuwa mazito na kunata kwenye kifua chake hivyo kumfanya kuwa mzito kuruka na kuwa mwenye kasi ndogo.

Katika hali hiyo ndege huyo hubakiwa na maamuzi mawili; aidha akubali kufa au afanye mabadiliko katika mwili wake ili aendelee kuishi miaka 30 iliyobakia. Akichagua kufanya mabadiliko kwenye mwili wake humchukua siku 150 sawa na miezi 5, hivyo huenda katika kilele cha mlima mrefu na kujificha katika pango ambapo watu na wanyama wengine wanaoweza kumzuru hawafiki.

Ndipo huanza kujivua kucha, midomo na mbawa zake zilizozeeka huku akisikilizia maumivu makali, baada ya mabadiliko hayo hurudi katika hali yake ya mwanzo ya kuweza kuruka kwa kasi na kupata chakula chake kizuri (fresh meat).

Bado siku chache sasa ili tumalize mwaka, hivyo lazima ufanye mabadiliko makubwa sana katika maisha yako, ujivue baadhi ya tabia ambazo zimeleta Ukakasi katika maendeleo yako ya 2019 japo zingine ni ngumu kuziacha na pengine zitakusababishia Maumivu lakini "no pain no gain" lazima ujivue baadhi ya Marafiki wasiolekea unakoelekea, jivue Uvivu, jivue Uongo, jivue Mahusiano yasiyo na Amani, jivue Ulevi, jivue kulala sana, jivue Uasherati, jivue kuahirisha ahirisha Mipango yako, na mengine yanayofanana na hayo.

Ikiwa Tai anafanya maamuzi ya kubadilika akiwa na miaka 40, hata wewe bado hujachelewa. Fanya mabadiliko sasa, ingia Mwaka 2020 ukiwa na Tabia mpya na Mtazamo Mpya kwa ajili ya kuanza safari yako mpya ya maisha.

MUNGU Akubariki Sana katika Maamuzi yaliyo sahihi
emoji1488.png
 
Back
Top Bottom