Mjadala huru: Je, ni nini imekikumba Chama Cha Mapinduzi?

Mjadala huru: Je, ni nini imekikumba Chama Cha Mapinduzi?

Uchu wa Madaraka, Ung'ang'anizi wa Madaraka, Uroho wa Madaraka ndio iliyoikumba CCM..

Kuanguka kwa CCM ni Kuanguka kwa milele hamna atakae kikumbuka kitaanguka kwa kihindi, kitaanguka vibaya sana..
 
Chama kimekuwa Mali ya mtu mmoja,analotaka yeye ndio hufanyika,Kwa sasa wanachama wake ni police
 
Wazungu husema''charity begins at home''.Kama CCM wenyewe kwa wenyewe hawapendani tofauti na CCM tuliyoizoea unategemea matokeo gani?
 
Chama kimekuwa imara zaidi ya mlima naona tu VYAMA tunaponyoka kila uchao


State agent

Matumizi ya mabavu katika nchi ya kidemokrasia hayana muda yatafikia kikomo. Ni lazima aseme kama miradi inafanyika kwa fedha za ndani hiyo 20t katika deni la taifa imetoka wapi.
 
Kuna tatzo Sana mwisho auko mbali, miaka 15 au 20 ijayo utakua mwisho wake
 
Wananchi wepi mkuu? Kwanini mnapenda kutujumuisha wote? Sema "Mimi Swissme" nimekosa imani...! Au hujiamini bibie?

Ni hivi, kanuni ya asili (nature) vitu huenda na muda. Kwa kawaida vizazi hubadilika na kutokana na kubadilika huko kizazi huhitaji vitu vingine tofauti na kizazi kilichopita. Ukiingalia ccm ni taasisi ya kizazi kilichopita, kutokana na mahitaji ya nyakati kinajikuta hakina mvuto tena, sio kwamba Magufuli au ccm hawajafanya kitu, bali mahitaji ya kizazi hayahitaji tena ccm.

Ni bahati mbaya viongozi wa ccm wote kwa umoja wao, Magufuli pamoja na usalama wa taifa wanafumbia macho kanuni hii ya asili kwani madaraka ni sehemu ya wao kuepukana na umasikini. Ndio maana unaona ccm imefanya siasa yenyewe kwa muda wa miaka minne. Wamewafanyia wapinzani hujuma zote za wazi na za kificho ili upinzani ufe, lakini haufi na wananchi hawavutiwi hivyo na ccm. Udhibitisho ni watu kususia kujiandikisha mpaka imepikwa idadi, na sasa wapinzani wamejitoa na kuonekana kuungwa mkono, kiwaziwazi hata kwa kificho. Hiyo yote ni kwa sababu ya kanuni ya asili. Hapo ilipo hata ccm ifanye mazuri gani haiwezi tena kuendelea kutawala kwa kukubalika na walio wengi, na wakikosea tu wakatoa nafasi basi ndio mwisho wao.

Nakumbuka wakati mziki wa bongo fleva umeanza miaka ya mwishoni ya 90, ulipigwa vita kuwa hauna maadili, lakini vijana ambao ndio wengi walizidi kuupenda, ukaanza kupigwa kwenye vituo vya redio na TV za binafsi na kuvuta vijana wengi kusikiliza vituo hivyo vya binafsi, huku redio na TV ya taifa ikiendelea kupiga nyimbo za kina sikinde, Ottu jazz nk zenye maadili lakini zikisikilizwa na wazee tu. Leo hii hata redio na TV ya taifa inapiga sana miziki ya kizazi kipya kwani ndio yenye wengi, hiyo ndio kanuni ya asili. Hata hiki kinachoendelea sasa ni vyema Magufuli aambiwe hawezi kurudisha tena wananchi kwa mabavu kwenye siasa ya chama kimoja, sana sana atapelekea nchi kwenye machafuko.

Cc: Azizi Mussa
 
Ni hivi, kanuni ya asili (nature) vitu huenda na muda. Kwa kawaida vizazi hubadilika na kutokana na kubadilika huko kizazi huhitaji vitu vingine tofauti na kizazi kilichopita. Ukiingalia ccm ni taasisi ya kizazi kilichopita, kutokana na mahitaji ya nyakati kinajikuta hakina mvuto tena, sio kwamba Magufuli au ccm hawajafanya kitu, bali mahitaji ya kizazi hayahitaji tena ccm.

Ni bahati mbaya viongozi wa ccm wote kwa umoja wao, Magufuli pamoja na usalama wa taifa wanafumbia macho kanuni hii ya asili kwani madaraka ni sehemu ya wao kuepukana na umasikini. Ndio maana unaona ccm imefanya siasa yenyewe kwa muda wa miaka minne. Wamewafanyia wapinzani hujuma zote za wazi na za kificho ili upinzani ufe, lakini haufi na wananchi hawavutiwi hivyo na ccm. Udhibitisho ni watu kususia kujiandikisha mpaka imepikwa idadi, na sasa wapinzani wamejitoa na kuonekana kuungwa mkono, kiwaziwazi hata kwa kificho. Hiyo yote ni kwa sababu ya kanuni ya asili. Hapo ilipo hata ccm ifanye mazuri gani haiwezi tena kuendelea kutawala kwa kukubalika na walio wengi, na wakikosea tu wakatoa nafasi basi ndio mwisho wao.

Nakumbuka wakati mziki wa bongo fleva umeanza miaka ya mwishoni ya 90, ulipigwa vita kuwa hauna maadili, lakini vijana ambao ndio wengi walizidi kuupenda, ukaanza kupigwa kwenye vituo vya redio na TV za binafsi na kuvuta vijana wengi kusikiliza vituo hivyo vya binafsi, huku redio na TV ya taifa ikiendelea kupiga nyimbo za kina sikinde, Ottu jazz nk zenye maadili lakini zikisikilizwa na wazee tu. Leo hii hata redio na TV ya taifa inapiga sana miziki ya kizazi kipya kwani ndio yenye wengi, hiyo ndio kanuni ya asili. Hata hiki kinachoendelea sasa ni vyema Magufuli aambiwe hawezi kurudisha tena wananchi kwa mabavu kwenye siasa ya chama kimoja, sana sana atapelekea nchi kwenye machafuko.
Samahani mkuu, ulikuwa unanijibu? Kama ndio, basi sawa.
 
Samahani mkuu, ulikuwa unanijibu? Kama ndio, basi sawa.

Nimekuquote ww ili upeleke huo ujumbe kwa wanaccm wenzio mkikutana kuhusu kanuni ya asili, huenda mkajua kuwa tatizo sio maji, barabara wala ndege, bali kanuni ya asili haikubali ccm kuendelea kuwa madaraka kwa ridhaa ya walio wengi. Huenda hilo mkilizingatia mtaepusha nchi yetu na machafuko yasiyo ya lazima. Rejea kichwa cha mada.

Cc: Azizi Mussa
 
Nimekuquote ww ili upeleke huo ujumbe kwa wanaccm wenzio mkikutana kuhusu kanuni ya asili, huenda mkajua kuwa tatizo sio maji, barabara wala ndege, bali kanuni ya asili haikubali ccm kuendelea kuwa madaraka kwa ridhaa ya walio wengi. Huenda hilo mkilizingatia mtaepusha nchi yetu na machafuko yasiyo ya lazima.
Sijaona quotation yoyote kuhusu hiyo kanuni. Umeitoa wapi mkuu? Au Ufipa? Ahahahahahaha!!!
 
Haya yote ni membe team,tunawajua na tunawaona
VIVA JPM 2020[emoji1241][emoji818]
 
Zitto alifukuzwa chadema sababu?
?alitaka Kuwa mwenyekiti. Huo ni uchu wa nini
Siijui katiba ya CHADEMA, kwani Zitto alikuwa hana ya kuwa mwenyekiti??

Neno UCHU ni kuwa na hamu sana ya kitu ambacho Umeshawahi kula..

Je Zitto alikuwa ameshawahi kuwa. Mwenyekiti CHADEMA??!
 
Mbona umegeuza kinyume, uchu kwa waliomfukuza.

Mtu akikufukuza si analinda nafasi yake.

Maaana kama ni usaliti tumewaona wasaliti wengi tu
Kweli, anaemfukuza kwasababu ya kung'ang'ania cheo alichonacho huyo ana UCHU wa cheo chake..
 
Hatua muhimu kuliko zote

1. Tume huru ya uchaguzi
2. Siasa ziruhusiwe majukwaani kwa mujibu wa katiba
3. Katiba ya Jaji Warioba

Wasikubali kushiriki uchaguzi wowote bila hayo mambo matatu.
 
ccm inaelewa wazi kuwa bila hila, mapolisi, nec, usalama, ma-dc na ma-ded uchaguzi huru ukifanyika asbh mchana kweupe itakuwa imeshapigwa chini.
 
Back
Top Bottom