Aisee hii ya kuua ndugu mbona inatumiwa sana. Kijana wangu wa shamba alidanganya mwanaye alifariki kumbe uongo. Ndugu mwingine kanidanganya mkewe kafiwa anaomba msaada. Wako Arusha. Sasa ikabidi nimwambie anipe simu niongee na shemeji. Hapo ikawa rumba, mara analia sana hawezi kuongea. Nukalazimisha. Basi zee zima likawa lina imitate sauti ya mkewe. Eti shemeji shikamoo , nilimuuliza mbona unaniletea usanii? mara simu ikakata. Nikamtwangia sms moja hadi leo mwaka wa 3 hajathubutu hata kutuma sms.