Miziki ya kibongo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miziki ya kibongo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mbatia mnzava, Dec 18, 2011.

  1. m

    mbatia mnzava Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wakubwa.Anayejua website za ku dowld nyimbo za kibongo naomba anisaidie!Mchana mwema.
     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongomp3, xtegem,com
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Search kwenye google
     
  4. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,156
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Mwizi mkubwa sana wewe, modes wameenda kusali nini. Post kama hii imefikaje hapa? Huyu ni haramia mkubwa wa kazi za wasanii.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280

    We wa kusomwa unatufutwa na mods,pili usipende kutoa povu mda wote jaribu kumuelimisha kwanza,mbona miziki ya bongo huwa wana upload kina Dj choka na D7 kwenye web zao na kuna baadhi wanatoa bure kwa promo only,sasa huo wizi umetoka wapi? Utaratibu wa kuuza cngle uku kwetu bado msanii anatoa wimbo anauachia free watu wausikilize waupende waurequest kwenye maredio then mapromota na watangazaji waone kwamba anapata requests zen wafanye nae dili
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    mkuu kama unatumia computer unaweza kudownload IDM downloader,halafu ukifungua blogs kama za dj choka,global publisher ukicheza wimbo click pale kwa IDM utaona inadownload yenyewe
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Thaaaank yu Excellent hata mimi sikuijua hiyo....!
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Yah katufungua wengi
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280

    Mkuu unatisha yani kama nanawa vile,nilikua sijui hii kabisa
     
Loading...