Mitongozo ya Wanaume hawa inavutiaa sana!

Anyway Binti umesomamo kidogo.ira humfikii my douta.infwact yuko USA anachukua Llb.by the way r u married?usishangae sana hii ndio lugha ya kwetu kamachumu.
Hahahahahaha tishaaaa sana
 
Kutongoza ni sanaa tena kubwa sana, kitendo cha kumshawishi mtu mwenye akili zake timamu avunje shughuli zake aje kwako mjifungie chumbani wawili tu na asaule nguo zote sio kazi ndogo. Na wengine hawaishii hapo tu, wanamhamisha kabisa na makazi aondoke alipokuwa anaishi ahamie kwako tena akutumikie bila malipo,,, apike, afue, azae, afanye usafi wa nyumba, awe mlinzi wa nyumba.
Asanteni wanawake kwa kutuamini hata tunapowadanganya.
 
Duuuuu mura kwa mtoto wa kike? Huwezi ukawa serious
 
Ngoja nami nishushe mtongozo wa Kifipa na Kibende hapa.
 
Zamani ndo ilikua sanaa mkuu ila siku hizi ni usanii
 
Hahahahahaha
 
Hahahahaha loh umetisha
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…