Mitihani inayowakabili wanawake: Unapopendwa pale usipopenda....!

Mitihani inayowakabili wanawake: Unapopendwa pale usipopenda....!

This is a great topic that needs great minds to respond to its ingredients but let me try my part in few sentences. mapenzi ni kitu kikubwa sana (siyo haya ya kuvuana pichu guest na kupeana migongo) namaanisha long lasting mapenzi,yanahitaji umakini sana katika kuchagua mtu wa kuishi naye, wakati mwingine na bahati pia huamua yupi utaishi naye maishani mwako,

bahati mbaya sana watu wengi (wanaume na wanawake ) wamekuwa wakitazama vigezo vya nje tu kutafuta ubora wa mke au mme, wengine wanajitwisha uliberali kwa kutokuchagua eti kwa sababu mapenzi ni kupendana tu, hawa ndiyo wanaongeza idadi ya ndoa zilizovunjika na kuharibu kabisaa taswira ya tasnia ya mapenzi.

mtu utakuta amekazana kusifia makalio tuu kumbe mwenye huyo mwenye makalio hashikiki, au anasifia kiuno tu wakati kinashikwa na kila mtu kila baada ya lisaa . au mwanamke anasifia likifua tuu kumbe likifua lenyewe toto la mama no any mishe baada ya ndoa njaa haishi ndani au unakuta mwanamke kapenda staili ya nywele tu ( are you serious?)

my take ni vema kufanya upembuzi wa kutosha wa watu tunaotaka kuishi nao , ni kweli kwamba mke au mme mwema anaweza kupatikana popote na muda wowote yawezekana hata bila kutarajia lakini inapotokea hivi usikurupuke fanya research 😛ray:
 
Mhh kwa kweli will accept ONLY a man naempenda na anayenisisimua,naamini hata kwenye ndoa Mungu anapenda uwe na mume anaeku'drive crazy jmn,sasa usipomfeel hisia za ku'do nae zatoka wapiii,hata kutembea nae itakuwa mbinde nadhani

haswaa hujakosea !
 
Hahaha. Nimeipenda sana hii Asnam. Yani umeongea straight from the heart! Kwani samahani kuuliza because true gentleman never ask a womans age ila wewe una umri gani?

Mi niko kwenye 40 vipi kuulizana umri yakhee
 
Kweli binadamu hatuchelewi kusahau,umeyasahau mara hii ya ufoo na Mushi?
Kwanini usijiondoe mapema kabla tatizo halijatunga mimba?

Hao wanajuana kwa vilemba bhana hadi walizalishana kabisa,,,,,,mchunaji hata siku moja haruhusu mimba itokee thubutu
 
Ambiere Mtambuzi huo ni mtihani kwa kweli,tena wanaume wanaongeza ugumu wake maana hawakubali kwamba hawapendwi.
Wanaume wanaopenda wasipopendwa ni ving'ang'anizi balaa,atakuahidi mpaka pepo ili ubadili msimamo.
Mi sitaki hata kusema mengi.
 
Last edited by a moderator:
Aiseee.....
Ebana hii iko njema tena haujakosea..
Huu mtihani ni mbaya sana na omba usikutane nao maana utakuwa umetenda dhambi kubwa kupretend unampenda mtu ambaye hata chembe huna mapenzi naye !!!! Daaa mungu atusamehe ktk hili. Kwa kweeliii hili ni tatizo kubwa jaman aagghh Mtambuzi umenikumbusha jambo nililolisahau mda mfupi kidogo
 
Mmmh! Binafsi ishanikuta hiyo..unakuta mwanaume anakupenda haswaaa mpaka unaona but kwakuwa hayupo moyoni unamua kujiweka mbali naye tena bila hata kutaka vitu vyake mana ni dhambi + kumpotezea muda!! Bora kumuacha ili akutane na atakayempenda.
kumbe bora nilijua hilo mapema asante sana kwa kuthibitisha nilichokuwa naamini..
 
Aiseee.....
Ebana hii iko njema tena haujakosea..
Huu mtihani ni mbaya sana na omba usikutane nao maana utakuwa umetenda dhambi kubwa kupretend unampenda mtu ambaye hata chembe huna mapenzi naye !!!! Daaa mungu atusamehe ktk hili. Kwa kweeliii hili ni tatizo kubwa jaman aagghh Mtambuzi umenikumbusha jambo nililolisahau mda mfupi kidogo
kumbe wewe ni mmoja wao enheee..
 
Mi niko kwenye 40 vipi kuulizana umri yakhee

he is in love with your avatar ndio maana...
avatar67101_17.gif
 
aiseee......
hiyo ndio hali halisi niliyo nayo mimi apa sasa hivi...
inaumiza sana kuona mtu anakupenda lkn ww humpendi na ninaempenda wala hana habar na mm....
(the guy has evrything, lkn tatizo moyo) ni majanga jamani...nimeamua kumpotezea tuu, naogopa ufoosarolisation:sad:
 
Watz mnahangaika mno na
mapenzi ambayo ni kitu simpo
kabisa. Wageni wanaumiza
vichwa namna ya kuvusha
tanzanite, pembe za faru na
ndovu, Mtwara-gas, Rich-
mond-uli, symbion Inc. Lakini
watz wasomi kwa wajinga
wako occupied na dhana ya
mapenzi, what shame..!!
 
Mhh kwa kweli will accept ONLY a man naempenda na anayenisisimua,naamini hata kwenye ndoa Mungu anapenda uwe na mume anaeku'drive crazy jmn,sasa usipomfeel hisia za ku'do nae zatoka wapiii,hata kutembea nae itakuwa mbinde nadhani

compromise....what if wewe unampenda na yeye haku-feel?
 
This is a great topic that needs great minds to respond to its ingredients but let me try my part in few sentences. mapenzi ni kitu kikubwa sana (siyo haya ya kuvuana pichu guest na kupeana migongo) namaanisha long lasting mapenzi,yanahitaji umakini sana katika kuchagua mtu wa kuishi naye, wakati mwingine na bahati pia huamua yupi utaishi naye maishani mwako,

bahati mbaya sana watu wengi (wanaume na wanawake ) wamekuwa wakitazama vigezo vya nje tu kutafuta ubora wa mke au mme, wengine wanajitwisha uliberali kwa kutokuchagua eti kwa sababu mapenzi ni kupendana tu, hawa ndiyo wanaongeza idadi ya ndoa zilizovunjika na kuharibu kabisaa taswira ya tasnia ya mapenzi.

mtu utakuta amekazana kusifia makalio tuu kumbe mwenye huyo mwenye makalio hashikiki, au anasifia kiuno tu wakati kinashikwa na kila mtu kila baada ya lisaa . au mwanamke anasifia likifua tuu kumbe likifua lenyewe toto la mama no any mishe baada ya ndoa njaa haishi ndani au unakuta mwanamke kapenda staili ya nywele tu ( are you serious?)

my take ni vema kufanya upembuzi wa kutosha wa watu tunaotaka kuishi nao , ni kweli kwamba mke au mme mwema anaweza kupatikana popote na muda wowote yawezekana hata bila kutarajia lakini inapotokea hivi usikurupuke fanya research 😛ray:

mkuu umeongea point sana big up.! Hakikakuchagua mwenza wa maisha si jambo la kukurupuka yakupasa ujue kwamba hapo ndipo unapojiwekea furaha au huzuni kwenye maisha yako ya duniani so lazima uwe makini sa na kwenye maamuzi.
 
Kibaya zaidi ni kwamba mara nyingi maamuzi ya kuoa au kutooa anayo mwanaume, ndio anaeamua nioe au nisimuoe so mwanamke,hata kama mwanamke yupo tayari kuolewa kama mwanaume hayupo basi no ndoa ila kutoa viseversa mara nyingi ni nadra
 
ni ngumu haswa.....kuna wakati huruma sijui inaenda wap......maskin dhambi izi.......Mungu nirehemu mim[/QUOTE]

brenda18sikujua kama wewe ni mtundu hivi kiasi cha ku quote habari yote daaa umenisumbua.

samahani lakini.
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi;8285214]
Labda sasa niwaulize wanawake, je unafanyaje unapokutana na hali kama hii? Je unaweza kumpa nafasi mwanaume huyu mwenye muafaka, yaani mwanaume anayeonekana kukujali na kukuthamini ingawa hujavutiwa naye? Je unaweza kubadili msimamo wako uliojiwekea? Au unaweza kujipa muda kusubiri mpaka pale atakapotokea mwanaume wa ndoto zako? Mwanaume ambaye ukimuona tu moyo wako unalipuka kwa mapenzi? (Lakini naamini wote mnajua jinsi jambo hilo lilivyogumu) Naomba mtafakari………………

Unaweza ukawa naye kwa ku-pass time wakati unasubiria wa ndotoni atokee. japo wa ndotoni (mwenye vigezo vyote) ni nadra kutokea, ni kama hawa-exist. so waweza kuwa na huyohuyo muafaka kama anakidhi baadhi ya vigezo, ila kama hana vigezo vyote ni bora kumwacha aende
 
Mwanaume ambaye hajanivutia anaponitongoza(hii enzi za ujana wangu)..,,,,

..... Kama ana mvuto, kind, mstaarabu na ana pesa(si mvhoyo kuspend) - huyu anawekwa kundi la zombie....,, when iam lonely anatafutwa, nikitaka kula bata anatafutwa, na hata ninapohitaji ushauri na msaada....,
Uzuri wa wanaume hawa unakua upo free na unamweleA toka mwanzo nafasi hakuna( ila yeye anang'ang'ania akijua one day yes)

Tatizo sometimes wanakuwa ving'ang'anizi, hawakati tamaa

Ila kama mwanamke upo loose ni rahisi kujikuta umeanguka hapa( zombie akawa upgraded, cc Kongosho)


Ila hii hutegemea na tabia za mwanaume aisee, wengine ni makauzu hawa ndo unawapoga stop


Kutongoza mwanaume?
Directly?
Haijawahi kuniyokea, ila kama mwanamke kuna mbinu za kigaidi ( sio za kujipotisha wala kujilengesha) mwanaume mwenyewe akaingia 18 na kukutongoza..... Ila kwa expirience yangu hawadumu hawa, hawachelewi kuku bore ukawapiga....,,,
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom