Miti mingine nouma!

Nini cha ajabu hapo?? Haya ndiyo Mchungaji Msigwa alisema tusiendekeze mambo ya akili ndogo kutawala akili kubwa!!!
 
Mbona ipo mingi. Nenda kwenye msitu uliyoko kigoma wenye sokwe utaikuta
 
huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu huu mti uko wapi jaman,wadada mpoooooooooooooooooooo
 
huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu huu mti uko wapi jaman,wadada mpoooooooooooooooooooo

Tupooo me nshapoint moja pale nasubiria panga tu nikate niondoke zangu

Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
 

Inaonekana huu mti ni wakiume, je hakuna miti ya kike utuwekee pia?

Si mtakufa kwa kutamani mana mnavozipenda hatariii

Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…