Mitandaoni huko kuna mambo

Walipe Kodi TRA wafanye mpango wa EFD machine kwa hao dadaz
 
Mkuu ulicho kikuta ndio upande wa pili wa demu wako. mitandao si sababu bali ina raisisha tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hao ni walewale sema wamefungua branch sehemu mbalimbali mtu yuko sinza ila anaweza kusafiri hadi simiyu kumuhudumia mteja
 
Biashara inalipa mkuu....Fikiria MTU anaingiza alfu 30000 kwa Massa mawili..... Mm nashauri waanze kulipa kodi tu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…