Mitandao ya kijamii imenivunjia penzi

Mitandao ya kijamii imenivunjia penzi

DissDotCom

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2014
Posts
395
Reaction score
271
Najua hii kila mtu imemgusa kila mtu kwa upande flani wengi wanagombana kwaajili ya whatsapp, facebook, Instagram na mingineyo, dah bado naendelea kusuluhisha mgogoro kwanza next tyme nitamalizia kilichonikuta.
 
Sio wote tunakumbwa na hiyo adha............
 
Hiyo mitandao ya kijamii kweli haina huruma kama imekuchukulia mpenzi!
 
Ungemaliza kwanza kusuruhisha kuliko kuja na habari nusu nusu
 
Back
Top Bottom