Mitaa ya Tegeta mabomba yanatoa Maji yenye matope, tatizo ni nini?

Mitaa ya Tegeta mabomba yanatoa Maji yenye matope, tatizo ni nini?

Yangu jana usiku hadi leo Maji ya bomba siyo masafi yana tope

Tatizo nini?
Manzese ni tope tupu huku Kila siku messeji kumi za kukutishia kukata maji ukichelewa kulipa
Kwa Tz hii unaweza kuta dawa ya kuondoa tope Aluminium Sulphate washauziwa wenye swimming pools
 
Manzese ni tope tupu huku Kila siku messeji kumi za kukutishia kukata maji ukichelewa kulipa
Kwa Tz hii unaweza kuta dawa ya kuondoa tope Aluminium Sulphate washauziwa wenye swimming pools
Hivi Aweso yupo kweli?
 
Back
Top Bottom