Misukule ya kenya na tanzania yatolewa "angola"-can

Misukule ya kenya na tanzania yatolewa "angola"-can

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,918
Reaction score
38,244
Timu za ivory coast na cameroon ambazo zilipitia tanzania na kenya
kwa ajili ya mazoezi hatimae zimeaga mashindano ya can angola
wakati ivory coast walianza wenzao cameroon wameaga jana kwa style ya aina yake
tunawakaribisha tena 2012 mkifanikiwa
 
Mimi najiuliza, hivi Tanzania ingekuwa na wachezaji waliosheheni kila upande kama Ivory Coast au Cameroon halafu ikafungwa kama ilivyotokea ingekuwaje?. Wachezaji wetu mbuzi hivi tukifungwa noma namna hii, tungekuwa viwango huyo kocha si angechunwa ngozi?
 
Wangemtoa kafara mi nasema bora maximo ajiendee watanzania awana adabu kabisa;awachelewi kumsakizi mizinga yenye h.i.v
 
Back
Top Bottom