Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MISS UJAUZITO aka Mimba

Discussion in 'Jamii Photos' started by zayat, Sep 9, 2011.

  1. z

    zayat JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa miaka mingi kumekuwa na mashindano ya urembo wa akina dada mamiss na wembamba na kwa uchache wanawake wanene.Lakini vipi wajawazito?
    Nchini Marekani katika jimbo la Texas kumefanyika shindano la urembo kwa wanawake wajawazito.

    Wapo walioonyesha kuwa wapo flexible hata wakati wa ujauzito anaweza kuchana msamba!!

    Wapenzi na waume zao walikuwepo kuwashangilia na kuwapa support.
     

    Attached Files:

  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,068
    Likes Received: 934
    Trophy Points: 280
    Duh, kazi ipo!
    [​IMG]
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,667
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hatari lakini salama.
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ahahahhahahaha hapo patamu
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,877
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii kali, itapendeza kama nasi tutayaanzisha haya mashindano hapa kwetu Bongo.
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,144
    Trophy Points: 280
    Marekani hakuishi vituko kuna mwaka yalifanyika mashindano ya kutafuta miss mrembo wa umri wa kuanzia miaka 65 na kuendelea. Vibibi vilishiriki sura zimekunjamana lakini havikuona aibu. Vilikomaa hadi unajiuliza kama akili zao ziko sawa!
     
  7. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa huyo aliepiga msamba lazima mtoto azaliwe akiwa amepiga msamba pia!
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii dunia sijui inaelekea wapi.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,843
    Likes Received: 2,043
    Trophy Points: 280
    lukz lyk da world z headin 2 an end......................huh
     
  10. Billabong

    Billabong Senior Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No! siyo lazima tuige kila kitu.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,051
    Likes Received: 3,083
    Trophy Points: 280
    True...
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu mwenye kichupi cheusi atashinda!
    <br />
    <br />
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,098
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii kali aisee,nimecheka kweli.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hahahahahahahahahahahahaha!
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,799
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    vitoto vitakavyotoka hapo wengi watakuwa athletics na cheerleaders...we ngoja tu
     
  16. d

    dotto JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nani kawasababishia haya madhara ya tumbo kwenda mbele! watu hawakomi tu! du!
     
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,923
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    ..subiri na bongo ije bibi bomba..hapo ni mabibi na swaga zao kwa kwenda mbele
     
  18. wende

    wende JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hizi safi zimetulia!
     
Loading...