Robot la Matope
JF-Expert Member
- Apr 10, 2015
- 8,591
- 17,561
he!! salam zake....Huyu miss anatafuta aiseeView attachment 983932
Mpaka wazazi wako wanakusomesha jua walikua na roho ngumuMnatambuwa lakini hiki kipindi cha kupeleka watoto shule?. Au mnataka tule ada?
Sent using Jamii Forums mobile app
InterestedDuh..interesting!
Interested
Hii lugha mmaaaamae zake, sijaelewa chochoteOf course!
That view is priceless!
Gigantic piece of ass right there!
Hii lugha mmaaaamae zake, sijaelewa chochote
La ki Humphrey ahahahahhahahahahhMshua namaanisha hilo tako si la kipolepole aisee!
Ulikua unataka Ku zoom au Ku scan?!!!Aisee, sijui simu yangu imepatwa na nini, siku hizi haina uwezo wa kuzoom kabisa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha nikiscan italeta ugomvi mkubwa na mama watoto wakati ndo kwanza mwaka una siku 2.Ulikua unataka Ku zoom au Ku scan?!!!
Scan baba mzaziHahaha nikiscan italeta ugomvi mkubwa na mama watoto wakati ndo kwanza mwaka una siku 2.
Sent using Jamii Forums mobile app