Misri kwa Mubarak kutoka kama Rais bado | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misri kwa Mubarak kutoka kama Rais bado

Discussion in 'International Forum' started by Ukwaju, Feb 2, 2011.

  1. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,014
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Aljazeera mpaka ndio wanaosema ukweli,(Live) kwamba mtu mmoja kauwawa na wengine 400 kuumia katika maandamano ye kumshinikiza Muba aondoke. Ngoma bado mbichi! hatujui kama Baradei, ukosefu wa kz au njaa.
    Pande zote 2 zimekutana (wanaomunga mkono Rais Mubarak na kundi la wanaompinga wengine wameamua kuziba barabara na kusali kuiombea Misri.
    Jeshi limeshaingila kati mpaka asubuhi kitaeleweka.
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,014
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Aljazeera mpaka ndio wanaosema ukweli,(Live) kwamba mtu mmoja kauwawa na wengine 400 kuumia katika maandamano ye kumshinikiza Muba aondoke. Ngoma bado mbichi! hatujui kama Baradei, ukosefu wa kz au njaa.
    Pande zote 2 zimekutana (wanaomunga mkono Rais Mubarak na kundi la wanaompinga wengine wameamua kuziba barabara na kusali kuiombea Misri.
    Jeshi limeshaingila kati mpaka asubuhi kitaeleweka.
     
  3. M

    Mwera JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama sielewi vile.
     
  4. s

    seniorita JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Information or topic for discussion?
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mpaka kitaeleweka ila nahisi Mubarak ni bora angeachia madaraka mapema tu maana hii sasa itakuwa kuachia madaraka kwa fedhea
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Baradei nae ni kama opportunist tu
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You cant be that sure unless una mtu kule. Usisahau hata AJ wako na bias zao (soma web yao utaona), so kuna vitu hawataonesha!

    Sidhani kama hii ni suluhu. Mi naona suluhu ni kumpa Mubarak muda mfupi aunde serikali ya mpito itakayoandaa uchaguzi kisha yeye aachie ngazi. Ni rahisi kwa Mubarak kukubali hili na wananchi kupata wanachotaka badala ya yeye kuondoka na kuiacha nchi ktk chaos. Maana mpaka sasa hakuna ambaye anaonekana atashika nafasi hiyo so likely kutate=okea machafuko ambayo hayana tija kwa raia wa Masr
     
Loading...