Misemo ya watu watu wa maisha ya chini

Misemo ya watu watu wa maisha ya chini

1.Mimi huyooo.
2.shoo shoo
3.takutoa kunde
4. Kama (y) wote
5. Kimazingira
 
"UDUGU KAZI" hapo ndo labda kakualika kwenye shughuli zake zisizokwisha ima hujenda au hujamtunza.
 
Kuna misemo mbali mbali ya watu wa maisha ya chini tukumbushane naanza 1.Bosi hanuniwi. 2.Kuvaa dela sio Kazi Kazi kulishikilia unapotembea. 3.Tofauti ya funguo ulizoshika Na nilizoshika Mimi ni kuwa za kwangu zina ufunguo wa bodaboda wakati zako hazina. 4.Utakataaje Kula ugali Na matembele wakati hela ya nyama huna.
Waswahili bana
 
Mungu anasaidia,... kila mtoto huja na ridhiki yake,... Aliye juu mngoje chini, ... Mungu amenibariki watoto sita.... Na kadharika.
Hahaha nimecheka hiyo mungu amenibariki watoto sita
 
1. NILIKOTOKA NIMEAGA
2. UTAUZA HADI NGUO ZA NDANI MSIMU HUU
3. MSHENZI MALAYA WA BEI CHEE WEWE
4. UTAMALIZA VISIGINO KWA SAFARI YA UMBEA
5. SILI WALA SILALI MAPUANI KWAKO

Wadada bwana!!
hujaweka na vile vidole vya kusutana.
 
& Mtaka sifa haogopi hasara!
& Chezea mshahara sio kazi!
& Heri punda afe lakini mzigo ufike!
Ukubwa wa pua sio wingi wa kamasi!!
& Samaki mkunje angali mbichi!
& Tutii sheria bila shuruti!!!
 
Jino unalo moja wanunua mswaki wa nini?
 
Back
Top Bottom