Misemo ya kileo...

majebsmafuru

JF-Expert Member
May 1, 2017
430
1,000
Hii ndiyo misemo utakayoisikia mitaani, luninga hata na kwenye radio..(Trending)..
  • Mimi kama mimi...
  • Mama kama mama..
  • Baba kama baba..
  • Askari kama askari..(Kwani hawawezi tu kusema kama askari n.k. n.k...)
  • Rais kama rais..
  • Hii sehemu imeharibika, kwanini?...(halafu anajijibu mwenyewe..!)
  • Sisi kama sisi...
  • Wewe kama wewe..
  • Hapa kazi tu..
  • Mwendokasi..
  • Bashite...
  • Veti feki...
  • Kutumbuliwa..
  • Majipu au jipu...
  • Fisadi..
  • Zuzu..
  • Mikataba..
  • ....
 

majebsmafuru

JF-Expert Member
May 1, 2017
430
1,000
dushe
mchanga
bebi
tume
kamati
konteina
shiliwadu
Ruge
Cloudsfm
Sirro
mjeda
fala
mwongozo
wanyongwe
kitambulisho
misiba
feki
mbowe
kuzini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom