Misemo ya hatari

Jonogomero

Member
Joined
Feb 8, 2012
Posts
99
Reaction score
27
Sio jila mchaga lazima awe muuza duka, so usiogope kuitwa mangi.

Usiwe na hasira za mkizi, mvuvi atakufanya dili

Maisha yangekuwa karata, tungekomaa na mchangaji mpaka ajute

Kama wakat aka muda ni pesa au mali, basi watu wangefungua akaunt za saa bank.

............
Ongeza usemi wako
 
Tarudi baadae kaka.
 
njaa ningekua inabana kama mkojo,, wangapi wangekua wamejikojolea?
 
Kama ingekuwa kawaida unajamba na kuambatana na uharo,basi zingetengenezwa pampus za wakubwa
 
kifo kingekuwa mchezo ningepinga nacho poo.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…