Misaada ya Ujerumani kwa CCM okay, kwa CHADEMA nuksi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misaada ya Ujerumani kwa CCM okay, kwa CHADEMA nuksi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Dec 7, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Katibu Mkuu wa CCM Wilson Mukama akiwa katika mazungumzo na meya wa jiji la Hamburg Wolfigang Shmidth wakati wa kufungwa kwa mkutano mkuu wa Chama cha SPD cha Ujerumani. Aliyesimama katikati ni Olaf Schok.

    Chadema hakijaonyesha uwazi wa kujihusisha na tuhuma zinazotolewa na CCM kwamba wanafadhiliwa na chama cha Ujerumani, lakini leo tunashuhudia chama kinachofadhiliwa na vyama vya siasa vya Ujeruamni ni CCM na hata kualikwa kwenye mkutano mkuu wa chama cha SPD na kuhudhuriwa na katibu Mkuu wa CCM Wilson Mukama . Mwenendo huu na tuhuma za CCM zinachafua na kutifua zaidi vichwa vya watanzania. CCM ina wivu wa kupitiliza.
     
  2. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,464
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuuu me wala sishangai kabisa maana CCM wote ni vichwa maji na hawajui nini wanachofanya,na kila wanachofanya vyote sio sahihi vyote vipo kwenye maslahi yao wenyewe,wapo karibu na hao wagermany wana maana yao na wanajuwa nini wanafanya ndio maana....
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Mwache ajifunze mbinu za kujivua gamba kutoka kwa wenzetu,naona wanamwambia muraa ingekuwa ni huku kwetu hayo magamba yangekuwa historia
     
  4. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Si ujerumani tu, hata Uingereza ya David Cameroon inawapa fedha nyingi sana serikali ya ccm. Mfa maji haachi kutapa.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Speaker makinda akiongea na Balozi wa Ujeruamni nchini November 28, 2011

    Kabla Katibu Mkuu wa CCM Wilson Mukama kwenda huko, CCM ilimtuma speaker Makinda kumwita Balozi wa Ujerumani nchi kuongea naye ili kumweka sawa Mukama kutokana na shutuma Bungeni kwamba Ujerumani inafadhilia machafuko nchini kwa kuichangia Chadema. Kikao hiki lilifanyika ofisi ya speaker makinda November 28.
     
  6. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Si ujerumani tu, hata Uingereza ya David Cameroon inawapa fedha nyingi sana serikali ya ccm. Mfa maji haachi kutapa.
     
  7. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,464
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wapewe tu hizo fedha zote na watakuja kuzilipa mbele ya umma wacha wafurahi tu now....
     
Loading...