Misaada na madini: Laana au baraka kwetu?

Misaada na madini: Laana au baraka kwetu?

Ulikuwa utoto, kwa sasa amekuwa ndo mana ameacha na kuelewa umuhimu wa misaada.
Zitto hajakubaliana na misaada ....hapa zinapigwa propaganda kuondoa hoja ya msingi ya Zitto. Hivi misaada ikikatwa ghafla kama anavyotaka Lissu nani ataumia? Kukataa misaada anakoshauri Zitto ni sawa na ombi la Lissu kimantiki?
 
Aya mambo mnayozungumza ua mnafanyia research au plain thinking from Lehman's mind,.. Uwezi kuniambia Zitto as a single entice aweze kuishawish inchi wahisani wabadilishe msimamo wa kuisaidia Tanzania,.. That's ridiculous
 
Zitto Zuberi Kabwe, kijana uliyewaacha vijana kwenye mataa. Wengi tulifurahishwa na siasa zako, wengi tulipenda siasa baana ya kuona ujasiri na ujengaji hoja wako, kumbe kwa bahati mbaya mambo yote hayo yalijengwa juu ya Msingi wa unafiki na uzandiki, lakini nipende kusema ni kosa kubwa kumwamini mwanasiasa yoyote anayetokea Kigoma. Kigoma imekuwa na historia mbaya ya wanasiasa kama akina Kaburu na wengine. Muha si mtu wa kuaminiwa, anakuuza wakati wowote.
 
Zitto hajakubaliana na misaada ....hapa zinapigwa propaganda kuondoa hoja ya msingi ya Zitto. Hivi misaada ikikatwa ghafla kama anavyotaka Lissu nani ataumia? Kukataa misaada anakoshauri Zitto ni sawa na ombi la Lissu kimantiki?
Kwani Zitto amesemaje hapo mwishoni kapendekeza wakate misaada sasa anachokiongea huko twitter umekisoma yupo anasifia misaada aliyopewa na wachina mimi sinaga unafiki truth be told

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo mnaandika kishabiki mno! Hiyo Makala Zitto anashauri namna bora ya kujitegemea kiuchumi ....anatuandikia sisi Watanzania wenzake ....ni yetu ya NDANI ....unafananishaje na mtu anayeomba tunyimwe misaada? Lissu hasemi na sisi Watanzania bali hao mabeberu! Hivi hamuoni Lissu anavyoipaka matope Chadema kwasababu tu ya ombwe analolazimisha kuliziba? Mnazidi kupoteza matumaini ya waliowaamini muda mrefu ....

hivi hamuoni Nduli anavyoipaka matope nchi kwa kuminya demokrasia ya vyama vingi??

Misaada inayoletwa nchini inatolewa kwa kukidhi matakwa ya Universal Declaration Act na sheria nyingine za kimataifa ambayo moja ya misingi yake ni kuheshimu demokrasia na haki za binadamu.

Kama Nduli ataheshimu haki za binadamu na demokrasia ya nchi hatutanyima hiyo misaada,

Mnakimbilia kwenye matokeo badala ya kudeal na chanzo.

Endeleeni kumshangilia Nduli, sisi tutaendelea kupaza sautii mataifa yasitishe misaada tukose wote shenzi kabisa.
 
mkuu Magufuli atasumbua sana kama mitazamo hii ya hatred ya kumtafuta zitto, kuitana wasaliti, kutokubali hoja kinzani itaendelea

sioni faida ya kila siku kulaumu CCM na strategy hazibadiliki!!!! ziko vile vile na kila siku tuna post huyu hivi, yule hivi

adui mkubwa ni CCM!! kama kashindikana hawa mnaowaita wasaliti ni failure ya kumshindwa yule mkubwa

kijiko ni kijiko na sahani ni sahani no matter what.
 
Mapaka shume yanayokula bila ya kunawa wala kufuta midomo ndio wanaofukarisha nchi hii.Misaada ni 'pazia' tu ya kuficha ushetani kwa kisingizio cha nchi hii maskini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom