Mirambo Holdings Tanzania Limited | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mirambo Holdings Tanzania Limited

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Feb 22, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,571
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 0
    Hii kampuni ni ya nani?

    shareholders wake ni akina nani?

    Majibu yapo BRELA lakini kama mnavyojua website haifanyikazi.

    Wengine wanaiita Mirambo Ltd. Sijui lipi sahihi, kuna madudu!
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 13,012
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Nini? Kufikirika? Kusadikika?

    Mkuu ina nini hii kampuni?
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,571
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 0
    mnaelewa kwa nini BRELA hawataki kuwa wazi

    Siasa za chadema vs CCM watu wamepoteza focus on mambo mazito zaidi

    kazi kwenu na wajinga ndio waliwao
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,793
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Ya Rostam aziz! Mwenye Vodacom, Caspian, Shivacom, Ultimate security, Dowans, Pan african energy, Seacom na govt of tanzania
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mh hapa mimi mgeni
     
  6. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna binadamu anayefahamu kila kitu mkuu, kama kuna linalojiri tujuze na sio kutuita wajinga.

    Hao CHADEMA unaowasema ndio wametufumbua mambo mengi sasa unaposema tuwapuuze kisa tu hatujui Mirambo Holdings ni ya nani mimi sioni mantiki yake.

    Funguka mkuu
     
Loading...