Mining economics and health economics

Darius

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
1,955
1,500
hizo zitakuja.!but kwa sasa tuna, building economics tuu from ardhi university ambapo graduater's wake tunawatambua kama quantity surveyors kwenye sekta ya ujenzii! overrr
 

Perry

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
9,990
2,000
Hzo ni course ndani ya economics degree..kwa chuo kama udsm huwa ni optional courses ufikapo mwaka wa tatu.over
 

Nyamgluu

JF-Expert Member
Mar 10, 2006
3,141
2,000
nafikiri unauliza kwenye masters level sio? Hapana hakuna bado. Ila nafikiri hio ya health economics itatoka MUHAS in 2 years.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom