Mimi sitaandamana Oktoba 29, wewe je?

Mimi sitaandamana Oktoba 29, wewe je?

rajiih

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Posts
500
Reaction score
759
Wakuu wa Jf nawasalimu na poleni kwa Majukumu ya kila siku.

Kwanza kabisa moyo wangu uko na upweke kwa mambo yanayoendelea Nchini kipindi hiki cha uchaguzi binafsi sipendezwi na kwa kiasi mpka nakufuru Mungu kwamba hayupo na kama angekuwepo basi angeweza zuia haya yanayoendelea Nchini kwetu.

Mambo yanayoendelea ni mengi sana na wengi sana mpka sasa anaamua kwamba date 29 atoke na kuishinikiza serikali kwa mambo inayoyafanya na kuilazimu itoke mamlakani, Sasa basi kwa kufuatilia kwangu muda mrefu namna uratibu wa Maandamano ya date 29 nmegundua kuwa hili ni vuguvugu tu la Kimtandao kwa watu wachache na Watanzania wengi hawako tayari kwa Maandamano kwa misingi hii.

1. Hakuna tangazo rasmi la wapii kituo kikuu cha makutano ambapo wananchi wajitokeze ili kuanza rasmi Safari ya uelekeo husika.

2. Hakuna lengo kuu la Waandamanaji kwamba tutaanzia Taifa na uelekeo utakua posta zilipo Taasisi za serikali ili kuyapa Mkazo maandamano na CCM ipate wakati mgumu na hata kuachia Mamlaka.

3. Mabango na vipeperushi vya Kuonekana kweli ni Mandamano ya Amani ili vyombo vya Usalama vipate huruma na wananchi watakao ingia barabarani kuwa wana haki ya Msingi na Masualaa yanayoangaziwa na wananchi nawao pia yanawagusa Moja kwa Moja hivyo tukajikuta nao tunawashawishi na kuwatoa Chuki walizopandikizwa na Watawala dhidi ya wananchi wanaotaka kuandamana. Mfano kama ilivyo sasa Jeshi la polisi limekuwa likitoa vitisho dhidi ya raia atakae leta fujo siku hiyo.

Mwisho ni kuwakumbusha tu kwamba Jeshi la polisi na wao ni Raia kama sisi na wanapitia magumu kama sisi hivyo kukiwa na Utaratibu maalumu Mungu mwema inshallaah tutashinda katika Haki.

NAWASILISHA.....
 
Wakuu wa Jf nawasalimu na poleni kwa Majukumu ya kila siku.

Kwanza kabisa moyo wangu uko na upweke kwa mambo yanayoendelea Nchini kipindi hiki cha uchaguzi binafsi sipendezwi na kwa kiasi mpka nakufuru Mungu kwamba hayupo na kama angekuwepo basi angeweza zuia haya yanayoendelea Nchini kwetu.

Mambo yanayoendelea ni mengi sana na wengi sana mpka sasa anaamua kwamba date 29 atoke na kuishinikiza serikali kwa mambo inayoyafanya na kuilazimu itoke mamlakani, Sasa basi kwa kufuatilia kwangu muda mrefu namna uratibu wa Maandamano ya date 29 nmegundua kuwa hili ni vuguvugu tu la Kimtandao kwa watu wachache na Watanzania wengi hawako tayari kwa Maandamano kwa misingi hii.

1. Hakuna tangazo rasmi la wapii kituo kikuu cha makutano ambapo wananchi wajitokeze ili kuanza rasmi Safari ya uelekeo husika.

2. Hakuna lengo kuu la Waandamanaji kwamba tutaanzia Taifa na uelekeo utakua posta zilipo Taasisi za serikali ili kuyapa Mkazo maandamano na CCM ipate wakati mgumu na hata kuachia Mamlaka.

3. Mabango na vipeperushi vya Kuonekana kweli ni Mandamano ya Amani ili vyombo vya Usalama vipate huruma na wananchi watakao ingia barabarani kuwa wana haki ya Msingi na Masualaa yanayoangaziwa na wananchi nawao pia yanawagusa Moja kwa Moja hivyo tukajikuta nao tunawashawishi na kuwatoa Chuki walizopandikizwa na Watawala dhidi ya wananchi wanaotaka kuandamana. Mfano kama ilivyo sasa Jeshi la polisi limekuwa likitoa vitisho dhidi ya raia atakae leta fujo siku hiyo.

Mwisho ni kuwakumbusha tu kwamba Jeshi la polisi na wao ni Raia kama sisi na wanapitia magumu kama sisi hivyo kukiwa na Utaratibu maalumu Mungu mwema inshallaah tutashinda katika Haki.

NAWASILISHA.....
Uzi mojawapo wa kutakuwa kufutwa na Mods ni kama hizi. Kujaza seva tu
 
20251009_110439.jpg
 
Umejaribu kujificha ficha lakini unajulikana tu hata ujifiche vipi maana posts zako nyingi ni uharo mtupu full uchawa + ukobazi. Wewe ni Kobazi mmojawapo wa hovyo mwenye fikra duni unayedhani kuwa kwa vile rais ni kobazi basi una unafuu na kwamba hutakaa utekwe. Lakini shetwani hana rafiki my friend. Just wait and see!

20251023_070537.png
 
chadema wanafikiri watanzania ni wajinga waichezee amani ya nchi

uzuri watabaki wenyewe tule nao sahani moja
Nasikia Abdul ana bodyguard 6 na amekonda kwa mawazo na pesa anayo, kwa kweli mnapitia wakati mgumu sana lakini maandaman yapo palepale.

Mnajitia mnapiga mikwara lakini kinyesi kinataka kutoka.
 
Hawa si ni mbwa wa watawala, haujui? Mbwa elewa neno Mbwa, chanzo cha wamama kuwaita watoto wao watukutu "we Mbwa-njoo hapa, nilikua nakutafuta sana ulienda kucheza wapi?"
Kwa Maandamano bado bado kwanza hatuko tayari.
 
Umejaribu kujificha ficha lakini unajulikana tu hata ujifiche vipi maana posts zako nyingi ni uharo mtupu full uchawa + ukobazi. Wewe ni Kobazi mmojawapo wa hovyo mwenye fikra duni unayedhani kuwa kwa vile rais ni kobazi basi una unafuu na kwamba hutakaa utekwe. Lakini shetwani hana rafiki my friend. Just wait and see!

View attachment 3493845
Acha kuingiza udini hapa,ni wapi mleta mada ametaja issue ya udini? hizo screen shot ulizoweka hapa kama reference kuna issue ya udini hapo? jiheshimu.
 
Kwanini hivyo tena?
Fuatilia vuguvugu la Madagasca Kenya na Nchi zilizo fanikiwa katika Maandano yao utagundua kitu.

1. Mipango
2. Lengo

Kenya walikua wanapanga ni mahali gani tutakutania kisha wanafuata lengo lao kwa siku hiyo Maandamano yanaelekea wapii hii inasaidia kujua tathimini ya watakao Umia na hata Kufa au kukamatwa.
Nadhani utakua umeelewa.
 
Back
Top Bottom