Mimi sio Rais Dhaifu-JK | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi sio Rais Dhaifu-JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Mar 23, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Rais Jakaya Kikwete amesema kuwa yeye c rais dhaifu kama watu weng wanavyodai, na amesisitiza kuwa mara nying hufanya maamuz magumu, ila hufanya kwa manufaa ya nchi na si kwa ajili ya kusifiwa.

    Sosi: NIPASHE
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,818
    Likes Received: 6,623
    Trophy Points: 280
    Naogopa kupigwa ban maana nilisha andika kitu kuhusu huyu mkweree nikaishia kula ban ya wiki tatu....
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kwani dhaifu na legelege ni sawa?
    Kiswahili kigumu sana.
     
  4. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Tunatazama matendo na siyo porojo watu tumemchoka kupita kiasi ajue hivyo
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    me ban zinaniongezea maisha,
    nadhan amejibu hayo kwa kuckia nin tunakizungumza(wananchi)
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    JK...the best presdent ever!
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,447
    Likes Received: 1,752
    Trophy Points: 280
    1. kiafya ni dhaifu kwani kuanguka kwenye majukwaa kwake ni kawaida na akivua viatu ana kurutu,
    2. kama si dhaifu kwa nini EPA wanadunda mtaani, Radar pia wanadunda mtaani, mbona Richmond wanadunda mtaani, pia wawili kati ya mapacha watatu wanadunda mtaani kwa sana?
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 965
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    hana lolote,maamuzi yake mengi,anayafanya kwa kuangalia upepo wa kisiasa,na kutomuudhi yeyote.Na huyu JK ndio Rais kigeugeu kuliko binadamu wote duniani
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hahahahahahah!
    Dah,
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ni kweli,kaul kama hii hata riz-1 lazma aitoe,
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    nadhan ndo maana ameseme ye c LEGELEGE!
    UNAONA UDSM WALIVOBARASWA?C WALIMZ0MEA?
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Ogopa sana, mtu akianza kujitetea "mm siyo shoga" ..ujue ni shoga huyo!!!
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,481
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    ukiona mtu anaanza kusema yeye sio mwizi basi kuna asilimia kubwa kwamba ana uwizi

    jk ni rais dhaifu
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Spelling check
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    We kiazi kweli usichoelw nn kuwa hayo ndo maamuzi magumu kwa maslahi ya taifa
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    yah maaaaan
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rais JK ndiye rais dalhaifu kuliko wote kwa sababu serikali inatishiwa na mafisadi na kukiri mafisadi ni hatari kwa usalama wa nchi wakati mafisadi hawazidi hata ishirini!!!!
     
  18. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,018
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    It is nice kuwa ametambua watu wanavyomuona. This is a very important observation on his side. The next philosophical question from JK to the people claiming him to be weak could have been: You people tell me my weaknesses/what are my areas of weaknesses? Watu wangeshuka na areas where he is excessively/astonishingly weak
     
  19. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,790
    Likes Received: 5,655
    Trophy Points: 280
    Nimuulize Rais wangu Kikwete: wewe si Rais dhaifu,Rais dhaifu ni yupi sasa?
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    yeye anakataa kwa maneno wakati vitendo sivyo, analo limemganda na halitamtoka
     
Loading...