MIMI SIKUWA MGUMU KWAKWELI

MIMI SIKUWA MGUMU KWAKWELI

Daaah nawaonea wivu watu wengi wanaochangia humu. Mie mwenzenu nilipata bahati mbaya sana maana nilianza michezo ya kududuana mmapemaaaa. Tena alinianzishia house girl ambaye sasa hivi ni mke wa mtu mkubwa tu nnji hii
 
Mm nilikuwa mzee wa mademu, nikipangiwa na demu dawati moja ikifika mida ya saa nane mchana watu tumesha pigaa msosi full uvivu, mda huo class hamna vipindi ni kujisomea, wakati watu wanakula book mm demu niliye kaa nae namhamishia ukutani mm nakaa njiani, naanza kumshika mapaja, hadi najikuta naingiza kidole, mm sijisifii ila mademu wa shule nimewapiga sana sana sanaaaaaaaa, nilikuwa najiamini eti wanafunzi siyo rahisi kuwa na ngoma, mademu wa shule natembelea rimu
 
Back
Top Bottom