MIMI SIKUWA MGUMU KWAKWELI

MIMI SIKUWA MGUMU KWAKWELI

thA goD

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Posts
1,943
Reaction score
1,858
Wagumu mliokua hamtaki kukaa na mademu darasani enzi hizo mnajikumbuka lakini.. [emoji28][emoji28][emoji28].
IMG_20181118_135035.jpeg
 
ngoja waje watatuambia vitabia tabia vya madawati ya nyumaa...mwalimu akigeuka kuandika ubaoni uki watu wana binyanaaa
 
Mi nilikuwa front bench,madem sikuwa nao mda,
 
Wagumu mliokua hamtaki kukaa na mademu darasani enzi hizo mnajikumbuka lakini.. [emoji28][emoji28][emoji28].View attachment 938473
Kubwa niko hapa, nilikuwa sipatani kabisa na hii jinsia ya nyongeza aisei...!

Nimepigwa sana, shule ya msingi, ata sekondari ingawa miaka 4 kati ya sita ya sekondary nomesoma boys! Only 2 years nimepata taabu especially O'level.

Nilivyofika A'level nikaanza kuwatamani madem afu siwapati tena..!
 
Mi nilikuwa mbele baada ya mtu wa kwanza nafuata mimi kwa nyuma dawati la pili. Sikuwa na muda na wanawake kiukweli.
 
Kubwa niko hapa, nilikuwa sipatani kabisa na hii jinsia ya nyongeza aisei...!

Nimepigwa sana, shule ya msingi, ata sekondari ingawa miaka 4 kati ya sita ya sekondary nomesoma boys! Only 2 years nimepata taabu especially O'level.

Nilivyofika A'level nikaanza kuwatamani madem afu siwapati tena..!
Dah! Mwanangu mi mpaka nafika Chuo nilikuwa sina muda nao. Baada ya kumaliza ndiyo naona dah! Kumbe nilichelewa ningeandaa mazingira mapema.
 
Dah! Mwanangu mi mpaka nafika Chuo nilikuwa sina muda nao. Baada ya kumaliza ndiyo naona dah! Kumbe nilichelewa ningeandaa mazingira mapema.
Aisei, ni kweli mpaka sasa sijajua nitamuoa nani, hii hali inanipa headache kila ninaanza naye naona hafai sababu ya kutowazoea hawa viumbe wa nyongeza kwetu..!
 
Aisei, ni kweli mpaka sasa sijajua nitamuoa nani, hii hali inanipa headache kila ninaanza naye naona hafai sababu ya kutowazoea hawa viumbe wa nyongeza kwetu..!
Upo kama mimi kila ninayekutana naye namuona kama fisadi wa mapenzi. Kuna jamaa nilisoma naye ananiuliza vipi umeshaoa(?) Nikamwambia mimi hata wa maboksi sina. Yaani aisee hali ya kujifanya mgumu mbeleni inatuathiri sana.
 
Mimi nilikua napatikana kona zote za darasa sema tu nilikua naishia kuwashika Shika nilikua Siwezi kuwatongoza.
 
Dah! Mwanangu mi mpaka nafika Chuo nilikuwa sina muda nao. Baada ya kumaliza ndiyo naona dah! Kumbe nilichelewa ningeandaa mazingira mapema.
Aisei, ni kweli mpaka sasa sijajua nitamuoa nani, hii hali inanipa headache kila ninaanza naye naona hafai sababu ya kutowazoea hawa viumbe wa nyongeza kwetu..!
Shida siyo hamjui muwe na nani shida ni mmeanza mapenzi ukubwani. Kila mwanamke unamtaka wewe na ujana unaona haujaumaliza.
 
Mimi nilikuwa napendwa na mademu mpaka walimu mademu ila nilikuwa Domozege
 
Shida siyo hamjui muwe na nani shida ni mmeanza mapenzi ukubwani. Kila mwanamke unamtaka wewe na ujana unaona haujaumaliza.
Kiongozi, mbona mimi nipo cool tu, si mmnywaji, si mtu wa sigara. Bata nipo kati kwa kati tu ila ile ya ki' gentleman. Halafu mi si Playboy, nawaheshimu watoto wa watu.

Najali hisia za mtu na naheshimu mtazamo wa mtu. Halafu kingine mi ni kijana ila shukrani kwa Mungu najielewa. Kiu yangu ni wa kumpata kutengeneza family na kufanya ndoto zetu pamoja ili tusonge mbele.

Najua hakuna mkamilifu hata mimi nina mapungufu yangu. Lakini nikiwaangalia jinsia ke! Aisee! Yaani kama siwaelewi elewi.

Ila kwenye mapenzi kuanza ukubwani ni kweli ila siyo mbaya nitakomaa tu hivyo hivyo.
 
Kiongozi, mbona mimi nipo cool tu, si mmnywaji, si mtu wa sigara. Bata nipo kati kwa kati tu ila ile ya ki' gentleman. Halafu mi si Playboy, nawaheshimu watoto wa watu.

Najali hisia za mtu na naheshimu mtazamo wa mtu. Halafu kingine mi ni kijana ila shukrani kwa Mungu najielewa. Kiu yangu ni wakumpata kutengeneza family na kufanya ndoto zetu pamoja ili tusonge mbele.

Najua hakuna mkamilifu hata mimi nina mapungufu yangu. Lakini nikiwaangalia jinsia ke! Aisee! Yaani kama siwaelewi elewi.

Ila kwenye mapenzi kuanza ukubwani ni kweli ila siyo mbaya nitakomaa tu hivyo hivyo.
Boss hata mimi si mnywaji, sivuti bangi wala sigara. Bata siyo mambo yangu.

Ila nilichokiandika ni og.

Nakutabiria kulizwa/ kuburuzwa kisa mapenzi.
 
Always back benchers hahahaha hakuna demu ila wengi tulikuwa ni madomo zege tulikuwa tunafichwa ule udhaifu wetu
 
Hahahahahaha
Ledada umefuraaahi, me nilikua napenda kukaanao wakinigusa gusa na tule tunyonyo tudogo tugumumu mimi hooi. Balaa na kivumbi kuanza kuwaomba loooh mtihani adi kirohobkilikua kinadunda.
 
Back
Top Bottom