Stop judging people u don't know,elimu ipo ya juu na ya kutosha,gari lipo lakini nataka mtu mwenye kali kuliko langu.Fedha za matumizi ya kawaida zipo.Wanaume wengi siku hz wanapenda mteremko sana hao siwataki.Wanaume mmesahau majukumu yenu loh
Hahaaa Maryrose!!!! Mi sababu CV yangu humu JF SIO YA KURIDHISHA ngoja nipite kimyakimya! Ila nakuachia angalizo NEVER SETTLE FOR LESS THAN WHAT YOU DESERVE!!!!!!!
Nenda huko! we mwenyewe gari unalo!?
I do recognize a changudoa when I see one..
it doesn;t really matter coz we, men, we fvck nearby K AVAILABLE..nimeona mara chache mtu kufunga safari doing all the work just to own a single fvcking pussie, watu kaa hao mie nawaona washamba,,for me, the most important K is the one nearby at my disposal,,available and wet thats all i need..,heheeeHaya wana kejeli nimeongeza kigezo cha nyumba,not any type of house,iwe ya gorofa pls,later nitasema iwe maeneo gani ha ha
unaogopa ban kwa sababu ya reality au?? for me reality is more important than anything else..mie nshachezea ban zaidi ya 20 ilimradi i speak what i think it really matters..Ngoja nikuheshimu tu kwa kuwa ww ni Senior JF Expert Member but u really need change of attitude.Naogopa nitapewa ban nikikujibu appropriately
it doesn;t really matter coz we, men, we fvck nearby K AVAILABLE..nimeona mara chache mtu kufunga safari doing all the work just to own a single fvcking pussie, watu kaa hao mie nawaona washamba,,for me, the most important K is the one nearby at my disposal,,available and wet thats all i need..,heheee
i sound more like a guy who really knows what he wants and how to get it..U r now sounding like Changudoa wa kiume,samahani lkn
Title imejieleza,
Vigezo na masharti vizingatiwe:
-Awe kuanzia mid 30 lkn Serengeti Boys pia watafikiriwa depending na mtu atakavyojinadi
-Awe tall
-Awe intelligent and open minded
-Awe mascular
-Asiwe diabetic
-Awe na gari zuri
-Awe na fedha za kutosha za matumizi yetu na asiwe selfish
-Awe tayari kutumia kinga siku zote
-Awe na nyumba ya gorofa
Unaweza kuapply live hapa na ukajibiwa au kwa PM zinakaribishwa ila si zote zitajibiwa.
-MBAs pia wana-equal chances in the selection
Leteni kejeli zenu sasa,can't wait.
mbona wewe hujaweka vigezo vyako???halafu inaonyesha wewe huwezi kuwa na mapenzi ya kweli kwasababu from the beginning unajionyesha kabisa kuwa ni material driven,acha tamaa ya mali au tafuta zako.
Eeeeh taratibu.Magari ninayo mawili,dogo na kubwa.
Kwanza hongera kwa kujaribu bahat yako huenda ukabahatika kupata, pili pole kwa kukosa mvuto hadi kufikia kujinad kama una uza biashara, tatu umetotoa applicant's qualification but why did n't u tells about yours, Nne najua pesa ina nafas ktk mapenz lakin real love doesnt depend on one's wealth je huon kuwa utakuwa huna tofaut na anayejiuza indirectly coz utakuwa humpend mpenz wako kama alivyo bal unampenda kwa alivyokuwa navyo? ILA SHETAN AKUSAIDIE KTK HILO
Hizi ndio habari
BAELEZE hii BAMUTU BAELEWE!!!! Umeonaaaa! Unakuwa na bwana kila siku mkifanya kitu au mkienda kuenjoy utasikia BABY LET THIS BE YOUR TREAT, THE NEXT WILL BE MINE!!!! Hiyo next haifikiii, UTATREAT WEE MPAKA UTAKUWA DR.LOVE!!!!! wapenda vya dezo wengiiii!