Mimi ni mwanaCcm,lakini kwa hili tuheshimiane.

Mimi ni mwanaCcm,lakini kwa hili tuheshimiane.

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Posts
4,253
Reaction score
1,475
Wanaccm tunatakiwa kutambua kuwa kuwa CCM siyo kuwa mtumwa kwa chama bado mwanachama ni huru katika mambo yake na yanatohusu sheria za nchi.

Kuna hili swala laka kusajiri kadi a uanachama kwa kweli naoma linatufanya tuwe watumwa.Mabalozi wameambiwa kila mwanachama apeleke kadi ya kupigia kura na kadi ya uuanachama wa CCM lakini kinachofanyika ni uhuni na ujinga,huwezi kuniambia nije na kiyambulisho cha kupigia kura wakati hakihusiani na chama,na mbaya zaidi inachukuliwa namba ya k iraqitambulisho cha kura na namba ya kadi ya uanachama kwa pamoja.

Nachotaka kujua kuna uhusiano gani wa kitambulisho cha kupigia kura na ccm yangu?

Ili mnipigie kura hata kama mmeweka mgombea mjinga? noo.

Unamtuma balozi wa nyumba kumi akusanye vitambilisho vya kupigia kura? uinga.

Mwanza hili zoezi linaendelea.
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mjamaaa kashajua hakubariki
sasa anatafuta namna ya kujiokoaa
hapo atapiga hesabu kwa zoez lake kupqta idadi ya wanachama Hai
ambao wataongezea kujua idadi ya kura za kuchakakuchuliwa
 
Ungeweka na majina kamili ya hao wanaofanya hivyo ili wajulikane ili kama ni ushahidi utimie kamili
 
Ndugu nini tatizo, maana wenzako wanaona jambo sahihi sijajua wewe kwanini unakuwa tofauti nao?

Au wameingilia ulaji wako
 
CCM mpya imechanganyikiwa, haijui iende kulia au kushoto, kaskazini au kusini, magharibi au mashariki.
 
Ondoa uchafu wako hapa uwongo mtupu walahi
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mjamaaa kashajua hakubariki
sasa anatafuta namna ya kujiokoaa
hapo atapiga hesabu kwa zoez lake kupqta idadi ya wanachama Hai
ambao wataongezea kujua idadi ya kura za kuchakakuchuliwa
Huyo jaji atakaemwambia hakushinda uchaguzi atakuwa amechoka kuishi hapa duniani.
 
Wewe sio Mwana CCM. Wewe ni upupu.
Wanaccm tunatakiwa kutambua kuwa kuwa ccm siyo kuwa mtumwa kwa chama bado mwanachama ni huru katika mambo yake na yanatohusu sheria za nchi.

Kuna hili swala laka kusajiri kadi a uanachama kwa kweli naoma linatufanya tuwe watumwa.Mabalozi wameambiwa kila mwanachama apeleke kadi ya kupigia kura na kadi ya uuanachama wa ccm lakini kinachofanyika ni uhuni na ujinga,huwezi kuniambia nije na kiyambulisho cha kupigia kura wakati hakihusiani na chama,na mbaya zaidi inachukuliwa namba ya k iraqitambulisho cha kura na namba ya kadi ya uanachama kwa pamoja.

Nachotaka kujua kuna uhusiano gani wa kitambulisho cha kupigia kura na ccm yangu?

Ili mnipigie kura hata kama mmeweka mgombea mjinga? noo.

Unamtuma balozi wa nyumba kumi akusanye vitambilisho vya kupigia kura? uinga.

Mwanza hili zoezi linaendelea.
 
Kwa kweli hii kadhia inatisha sana, poleni wanaccm Mungu atawalipa kadri ya matendo yenu
 
Wanaccm tunatakiwa kutambua kuwa kuwa ccm siyo kuwa mtumwa kwa chama bado mwanachama ni huru katika mambo yake na yanatohusu sheria za nchi.

Kuna hili swala laka kusajiri kadi a uanachama kwa kweli naoma linatufanya tuwe watumwa.Mabalozi wameambiwa kila mwanachama apeleke kadi ya kupigia kura na kadi ya uuanachama wa ccm lakini kinachofanyika ni uhuni na ujinga,huwezi kuniambia nije na kiyambulisho cha kupigia kura wakati hakihusiani na chama,na mbaya zaidi inachukuliwa namba ya k iraqitambulisho cha kura na namba ya kadi ya uanachama kwa pamoja.

Nachotaka kujua kuna uhusiano gani wa kitambulisho cha kupigia kura na ccm yangu?

Ili mnipigie kura hata kama mmeweka mgombea mjinga? noo.

Unamtuma balozi wa nyumba kumi akusanye vitambilisho vya kupigia kura? uinga.

Mwanza hili zoezi linaendelea.
Ccm hawafanyagi biashara hio mzee...kwanza wewe sio mwana ccm tunakufahamu..usitufanye sisi wajinga..fanya biashara nyingine kama maisha yamekushinda kamanda
 
Back
Top Bottom