Mimi ni democrat damu!! Wewe je? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi ni democrat damu!! Wewe je?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tolowski, May 11, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa vipi siasa ingekuwa sawa na footbal? Siasa ya bongo ingekuwa na wapenzi kweli? Kama watu walivyolisusa soka la bongo, nadhani hata siasa letu lingesuswa hivyo hivyo! Siasa za bongo ni uozo mtupu,hakuna nafuu! Si ccm,cdm,cuf,tlp wote ni njaa zinawasumbua! Natamani ushabiki wa siasa za nje ungeingia bongo! Ningevaa tshirts,kofia za democrats! Ningefuatilia vikao vyao na mienendo yao! Ningeomba uanachama! Ingekuwa inaruhusiwa ningeomba waanzishe tawi lao tanzania ili tuingie ikulu! Kama nilivyoitosa Simba sc na kuhamia The gunners, ningeitosa chadema na kuhamia Democrats!!wewe je?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    can you let those wazungu to be your part time husbands so that you get close as posibo to know them more and more?
     
  3. T

    Tolowski Senior Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazungu are better katika kila kitu!waafrika 2mefail! Tangu wajenge reli miaka ya 50,2meshindwa si tu kuiongeza nyingine bali hata kuiboresha!!
     
  4. b

    bakebaga mussa Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ujinga wewe wa kubadili ni mimi wewe na wengine,unafikiri hata siku moja unaweza badilika kuwa mzungu hata ushabikie kila kitu chao?basi anzisha chama chako cha wenye shibe ili tuone.
     
Loading...