Mimi napenda wanawake wasiojua mapenzi (magogo)

Mimi napenda wanawake wasiojua mapenzi (magogo)

raha ya tendo mwanamke alie tu sauti ya kuumizwa, asihangaike, kama anahainga ahabgaike aendane na milio anayoitoa lazima iwe ya maumivu.

wanaume tunainjoi mwanamke akiumia wkt wa sex.

siocinakutana na tundu kama buti la jeshi lililoa maji, haipendezi

mbavu sina
 
Na madushe ya aina hiyo hupatikana nchi maskini maskini hivi, kama Afrika, South America Caribean, na kidoogo Saudia, Lakini nchi kama Japan, Ufini, Canada, n.k. wana vidushe average kabisa. Hii ni kutokana na utafiti uliofanyika mwaka 2009 na shirika la sex and pornography councelling Inc. la USA.

Africa na south America eti nazo ni nchi ha ha ha
 
Haha #iJamii , kadiri unavyokuwa mkubwa na yenyewe inakuwa ndefu.
Angalia isijeikatokelezea kwenye mguu wa suruali watu wakadhan nyoka duuh!!
 
raha ya tendo mwanamke alie tu sauti ya kuumizwa, asihangaike, kama anahainga ahabgaike aendane na milio anayoitoa lazima iwe ya maumivu.

wanaume tunainjoi mwanamke akiumia wkt wa sex.

siocinakutana na tundu kama buti la jeshi lililoa maji, haipendezi

Dah kweli ww humpendi sex partner wako mwenzio anaumia wewe unachekelea tena unauliza unajisikiaje inavyoku... wakati ushaambiwa anaumiwa be considerate raha ya mapenzi ni pale wote mnapofurahia tendo lenyewe
 
raha ya tendo mwanamke alie tu sauti ya kuumizwa, asihangaike, kama anahainga ahabgaike aendane na milio anayoitoa lazima iwe ya maumivu.

wanaume tunainjoi mwanamke akiumia wkt wa sex.

siocinakutana na tundu kama buti la jeshi lililoa maji, haipendezi

Duu hapo kingoz umenena ila kuna watot wa kike wanapga kelele bob usiombe mpaka room nyngne wanaskia so kaz kwako kumzba mdomo na kuachia uuuu
 
Back
Top Bottom