Mimi Deo Kisandu nimerejea Rasmi leo na uthibitisho huu.

Mimi Deo Kisandu nimerejea Rasmi leo na uthibitisho huu.

Status
Not open for further replies.

Civilian Coin

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2012
Posts
2,305
Reaction score
4,401
AKAUNTI YANGU YA MSHAHARA IKO NMB TU(SERIKALINI).

Deogratius Kisandu
A/C: 31110007120.
NMB Kenyetta-MWANZA.

Nimelazimika kuweka wazi ili wale mnaosema nina masurufu ya Pesa ukweli ujulikane. Sina akaunti yoyote Benki nyingine zaidi ya hii ya Mshahara wa Serikali ya NMB.

....................................

AKAUNTI YANGU YA MSHAHARA WA MWALIMU WA INDUCTION-NZEGA, ILISHABLOKIWA TANGU JANUARI 2013 BAADA YA TAMISEMI KUNIPANGIA AJIRA MPYA JIJI LA MWANZA.
Yeyote anayeitumia akamatwe,

Jina: DEOGRATIUS KISANDU
A/C No: 5118000170.
BRANCH: NZEGA.
 
Deo sometimes tuwe tunaheshimiana, kwanini unakuwa na mentality ya kutreat kila mtu kama mwanafunzi wako? Next time nitaongea kwa vitendo maana hii ni too much.

Sent from my Phillips Savvy using JamiiForums Mobile App.
 
Nimefurahi kukuona na baadhi walikuulizia hapa jukwaani. Natumai uko sawa sasa na utaweza kuweka juhudi kubwa kuimarisha chama chako ili kujiandaa na uchaguzi wa 2020.

AKAUNTI YANGU YA MSHAHARA IKO NMB TU(SERIKALINI).

Deogratius Kisandu
A/C: 31110007120.
NMB Kenyetta-MWANZA.

Nimelazimika kuweka wazi ili wale mnaosema nina masurufu ya Pesa ukweli ujulikane. Sina akaunti yoyote Benki nyingine zaidi ya hii ya Mshahara wa Serikali ya NMB.

....................................

AKAUNTI YANGU YA MSHAHARA WA MWALIMU WA INDUCTION-NZEGA, ILISHABLOKIWA TANGU JANUARI 2013 BAADA YA TAMISEMI KUNIPANGIA AJIRA MPYA JIJI LA MWANZA.
Yeyote anayeitumia akamatwe,

Jina: DEOGRATIUS KISANDU
A/C No: 5118000170.
BRANCH: NZEGA.
 
AKAUNTI YANGU YA MSHAHARA IKO NMB TU(SERIKALINI).

Deogratius Kisandu
A/C: 31110007120.
NMB Kenyetta-MWANZA.

Nimelazimika kuweka wazi ili wale mnaosema nina masurufu ya Pesa ukweli ujulikane. Sina akaunti yoyote Benki nyingine zaidi ya hii ya Mshahara wa Serikali ya NMB.

....................................

AKAUNTI YANGU YA MSHAHARA WA MWALIMU WA INDUCTION-NZEGA, ILISHABLOKIWA TANGU JANUARI 2013 BAADA YA TAMISEMI KUNIPANGIA AJIRA MPYA JIJI LA MWANZA.
Yeyote anayeitumia akamatwe,

Jina: DEOGRATIUS KISANDU
A/C No: 5118000170.
BRANCH: NZEGA.
Vp maendelel ta kile chama chako cha siasa? Umeshapata usajili wa kudumu au wa muda?
 
Nimefurahi kukuona na baadhi walikuulizia hapa jukwaani. Natumai uko sawa sasa na utaweza kuweka juhudi kubwa kuimarisha chama chako ili kujiandaa na uchaguzi wa 2020.

kaka hivi chama chake alisema kinaitwaje? maana alitoa hadi na mpango kazi kamili ila huyu jamaa kama kuna mtu alimroga Mungu anamuona daaah.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom