Mimba jamani

Mocrana

JF-Expert Member
Sep 10, 2011
536
250
inategemea mimi sikujua hadi nilipitisha MP na zile dalili zikaonekana wiki ya nne, lakini wiki tatu nyuma niliumwa sana kiuno nahisi ilikuwa ni dalili but ni nilidhani ni Menstrual pain
 

sayicom

Member
Jul 2, 2011
66
0
Pia inawezekana ndani ya wiki moja kugundua kama unamimba kama umedU leo na ulitarajia kupata siku zako wiki moja ijayo na kama mimba imepatikana leo basi utaweza kujua!!!
 

Kishalu

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
1,173
2,000
Hesabu siku ya 11 -15 toka uanze bleed ..hizo siku ndizo za kupata mimba..

Kwa hesabu za urahisi unaanza hesabu siku 10 toka tarehe ya kuanza bleed kwa hiyo kunazia siku ya 11 hadi 15 ndizo siku za kushika mimba kwani yai la uzazi linakuwa tayari limeshuka linangoja kurutubishwa na mbegu za kiume
Hesabu siku ya 11 -15 toka uanze bleed ..hizo siku ndizo za kupata mimba..
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,794
2,000
Kuna watu hawapati dalili zozote hadi siku ya kujifungua wanapata surprise. Kuna documentary inaitwa 'i didnt know i was pregnant'. Dalili unataka ukazipeleke wapi? Subiri wiki 2 upime, kama ipo omba Mungu zile dalili za kufukuzwa kitandani na kupokonyana perfumes zisiwepo. Sio sifa hata kidogo!
 

Evarm

JF-Expert Member
Aug 30, 2010
1,812
2,000
Kuna wengine mimba ikiingia tu, kesho yake full kutapika na uchovu wa hali ya juu!!!
Hivyo km ni mara yake ya pili huyo mama ni rahisi kujua km amenasa
 

The secretary

JF-Expert Member
Jan 14, 2012
4,150
2,000
Hesabu siku ya 11 -15 toka uanze bleed ..hizo siku ndizo za kupata mimba..

Kwa hesabu za urahisi unaanza hesabu siku 10 toka tarehe ya kuanza bleed kwa hiyo kunazia siku ya 11 hadi 15 ndizo siku za kushika mimba kwani yai la uzazi linakuwa tayari limeshuka linangoja kurutubishwa na mbegu za kiume
Hesabu siku ya 11 -15 toka uanze bleed ..hizo siku ndizo za kupata mimba..

umekariri rudi usome swali
 

Bintiwangara

JF-Expert Member
Jun 30, 2013
551
225
inategemea mimi sikujua hadi nilipitisha MP na zile dalili zikaonekana wiki ya nne, lakini wiki tatu nyuma niliumwa sana kiuno nahisi ilikuwa ni dalili but ni nilidhani ni Menstrual pain
Dah kunahali kama hii imenitokea,,yani natamani hata tuwasiliane ili uniambie vizuri,maana sina raha,,sijui ntakupataje jamani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom