Mimba imeingia majuzi, nifanyaje?


Acha uzinzi dogo
 
Mtu mbaya san alaf utak dhambi
Mungu akubariki
 
Wakati una muingilia ulitegemea nini sasa??na ukome tena naombea awe mtoto wa shule na wazazi wake wajue
 


nitatoa ushauri baada ya miezi tisa mkuu,usiondoke nisubiri hapo hapo
 
she is caring miracles in her bell..muachr tu, mwanzo mtasemwa na kukosa amani..ila mtoto atakapozaliwa na kukua ni furaha na faraja pia..
 
sio kila anaefanya mapenz siku ya hatari anashika ujauzito..."fertilization is probability"
 
Hicho kiumbe tumboni kitakuharibia chaneli ya maisha yako(laana), jaribu uone.
 
Kama sio ka mwanafunzi kausha tu.
 

Haaaa haaaa haaaa haaaa teeeh teeeh teeeh teeeh,
Eti hii dhambi haikuhusu!!

Pumba.fu sana weye, yaani zaidi ya hicho kilaza aliyetia mimba Binti wa watu.
 
umeshiriki kabisa dhambi hiyo mkuu coz hizo dawa cyo mchezo
 
Vidonge vya family planning.
Vile vya red , ameze vi 2 asubuhi vi2 mchana vi 2 jioni.ila tuu iwe muda anaotakiwa kuona siku zake haujapita.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…