Milya mpya anamwitaje eduward lowasa wa zamani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Milya mpya anamwitaje eduward lowasa wa zamani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Apr 19, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Kwa ujumla ukianzia ngazi ya juu hadi ngazi ya matawi ya Chadema jina la Mh Lowasa linawekwa ktk kapu la Watuhumiwa wa Ufisadi.
    Jee milya mpya anamwitaje EL kwa sasa?
    Msafi
    Fisadi?
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,731
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Chadema ilisha m label - Mtuhumiwa wa ufisadi. Nategemea Millya ataendelea kumwita Fisadi.
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Atamwita baba mlezi aliemtoa kwenye umaskini
    OTIS
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    duhu, bado atamwita fisadi?
     
  5. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yetu macho na masikio
     
  6. d

    dizo Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusubiri tusikie kama atathubutu ataweza na atasonga mbele kumuita Baba yake fisadi :shut-mouth:
     
Loading...