BRO LEE JF-Expert Member Joined Dec 25, 2011 Posts 837 Reaction score 628 Dec 16, 2018 #1 Kwa waliosoma Mazengo Sekondari mnaikumbuka hiyo!!!!
mudrah JF-Expert Member Joined Nov 17, 2017 Posts 732 Reaction score 1,989 Dec 16, 2018 #2 hata hatumjui ndo kafanyaje na ndio nani huyu ana mchango gani kwa tanganyika [emoji56][emoji56][emoji56]
hata hatumjui ndo kafanyaje na ndio nani huyu ana mchango gani kwa tanganyika [emoji56][emoji56][emoji56]
papag Platinum Member Joined Jul 31, 2009 Posts 1,363 Reaction score 2,055 Dec 16, 2018 #3 Loooonggtttimmmmeeeee BRO LEE said: Kwa waliosoma Mazengo Sekondari mnaikumbuka hiyo!!!!View attachment 969743 Click to expand...
Loooonggtttimmmmeeeee BRO LEE said: Kwa waliosoma Mazengo Sekondari mnaikumbuka hiyo!!!!View attachment 969743 Click to expand...