Mikoa iliyoendelea Tanzania-Wanamageuzi


M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
630
Likes
36
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
630 36 45
Nimefikiri sana na kugundua kua mikoa yote iliyopiga hatua hapo Tanzania,ni mikoa ya mageuzi na ambayo hukubali sera na sio chama.Mfano Mbeya, Kilimanjaro,Bukoba,Mwanza,Shinyanga,Iringa,Arusha,Kigoma inakuja kwa kasi,DSM kwa sasa,n.k.Lakini mikoa ambayo imeendelea kuikumbatia CCM kwa asilimia kubwa wako nyuma kimaendeleo kuliko mikoa tajwa hapo juu.Wakati umefika sasa kwa mikoa iliyo nyuma kujivua GAMBA na kusema CCM basi.Zaidi ya miaka 50 llakini umeme wa shida,maji safi shida,Reli iliyojengwa na mkolo ni hiyo hiyo na inakufa.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
chagua ccm, chagua umasikini. Nadhani hii ndo iwe kauli mbiu ya 2015
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Ni tathmini yenye makengeza na ya kufikirika. Ni ufinyu wa uelewa na kudhani kwamba kuchagua mpinzani peke yake kunatosha maana ingekuwa hivyo basi Pemba, ambayo toke uchaguzi wa vyama vingi wamekuwa wakichagua wapinzani, ingekuwa kama ulaya. Ni ufinyu kufikiria kwamba Iringa, ambao ni jimbo moja tu ndilo limepata kuchagua mpinzani una maendeleo kwa kuangalia jimbo la Iringa Mjini. What about wilaya nyingine. Na ni kweli kwamba Shinyanga ina maendeleo kuliko Tanga? Ni kweli kwambaKigoma ina maendeleo kuliko Morogoro? Acha upotoshaji wako na huo upembuzi uchwara.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
ni kwel nakuunga mkono,ongeza na mkoa wa Mara,
Mara ina mbunge mmoja wa upinzani, sawa na Iringa, Singida lakini Lindi ina wabunge wawili wa upinzani.
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Huu ni uongo.
Arusha una wabunge wangapi wa CCM/CDM.
Hivi Arusha mjini inaongozwa na CCM/CDM? nani ana wajumbe wengi kwenye halmashauri?
Acheni kuwaza kishabiki, plus hoja kama hizi hazitufikishi popote pale.
Hivi unawewza kufananisha Mara na Morogoro kiuchumi?.... Geez!!!
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,860
Likes
1,946
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,860 1,946 280
Duh,

Kaazi kweli kweli, ni muhimu kutumia statistics zaidi kuliko maneno tu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
chagua ccm, chagua umasikini. Nadhani hii ndo iwe kauli mbiu ya 2015
chagua chadema, chagua maandamano. Nadhani hii ndio iwe kauli mbiu ya 2015.
 
N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
656
Likes
2
Points
35
N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
656 2 35
Nadhani mleta thread alikusudia kusema angalau chadema inaongoza majimbo ambayo yanamaendeleo Tanzania ukizingatia inambunge angalau kila jiji kasoro Tanga!.
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,260
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,260 197 160
Nimefikiri sana na kugundua kua mikoa yote iliyopiga hatua hapo Tanzania,
Mkombozi hakuna mkoa uliopiga hatua Tanzania, sijui labda neno kupiga hatua lina maana nyingine. Kama ni maendeleo basi mikoa yote wananchi wanazidi kumaskinika.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Nadhani mleta thread alikusudia kusema angalau chadema inaongoza majimbo ambayo yanamaendeleo Tanzania ukizingatia inambunge angalau kila jiji kasoro Tanga!.
Kwani hizo hadhi za majiji zimepandishwa na Chadema? Huu ni ufinyu unaotokana na kukurupuka.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Mkombozi hakuna mkoa uliopiga hatua Tanzania, sijui labda neno kupiga hatua lina maana nyingine. Kama ni maendeleo basi mikoa yote wananchi wanazidi kumaskinika.
Hasa majimbo yaliyo chini ya Chadema
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Endeleeni kupiga kelele,mikoa yenye wanaume na wanawake wa ukweli ni Kilimanjaro,MBEYA,arusha.mwanza kigoma,MARA,Mikoa mingine watu wanan'gaa sharubu tu!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,221
Likes
9,850
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,221 9,850 280
dodoma,pwani na lindi naomba mjivue gamba.mia
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Ni tathmini yenye makengeza na ya kufikirika. Ni ufinyu wa uelewa na kudhani kwamba kuchagua mpinzani peke yake kunatosha maana ingekuwa hivyo basi Pemba, ambayo toke uchaguzi wa vyama vingi wamekuwa wakichagua wapinzani, ingekuwa kama ulaya. Ni ufinyu kufikiria kwamba Iringa, ambao ni jimbo moja tu ndilo limepata kuchagua mpinzani una maendeleo kwa kuangalia jimbo la Iringa Mjini. What about wilaya nyingine. Na ni kweli kwamba Shinyanga ina maendeleo kuliko Tanga? Ni kweli kwambaKigoma ina maendeleo kuliko Morogoro? Acha upotoshaji wako na huo upembuzi uchwara.
Ameifanya hoja imekuwa ya kisiasa. Ingekuwa viziri kama tungejadili objectively juu ya mikoa inayoelekea kundelea kwa speed kuliko mikoa mingine na kwa nini mingine ime staginate kabisa. Lakini mwanzisha thread is looking for something else.
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Hasa majimbo yaliyo chini ya Chadema
umejenga hoja lkini unapoingiza ideology inafuta hata hoja zile za mwanzo!!!! Hahaha ahahah ahahaha - CCM ndio iliyotengeneza huo umaskini Tanzania nzima kwa sera zake mbovu.
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Endeleeni kupiga kelele,mikoa yenye wanaume na wanawake wa ukweli ni Kilimanjaro,MBEYA,arusha.mwanza kigoma,MARA,Mikoa mingine watu wanan'gaa sharubu tu!
Kwa kutumia data zipi? Kimaendeleo au kujazana mikutanoni?
 

Forum statistics

Threads 1,238,219
Members 475,877
Posts 29,313,070