Mikataba ya maslahi kwa taifa letu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikataba ya maslahi kwa taifa letu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by newmzalendo, Jul 31, 2011.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,351
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    NAOMBA tuweke list ya mikataba ya kitaifa inayosiniwa na viongozi wetu kwa kutuwakilisha watanzania.e.g Mikataba ya Mafut,Ges,Ulinzina Madini,Mali Asili,Ardhi etc

    1.Richomnd na Tanesco(wizara ya nishati na madini
    2.Richmond na DOWANS (Tanesco)
    3.
    4.
    5.
    6.
    The list goes on...

    Nia na lengo tuwe na uelewa wa mikataba viongozi wetu wanayoingia kwa niaba yetu.na pia tutaweza kupima uwezo wa viongozi wetu kiuzalendo zaidi
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,475
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Tazara
     
Loading...