Samedi Amba
JF-Expert Member
- Nov 13, 2018
- 227
- 178
Habari za mchana wanaJF
Moja Kwa Moja:
Je kuna kiwanda humu nchini kinachotengeneza mifuko Ile migumu ya kubebea vitu (inayouzwa 500/1000)... Na kama IPO wanapatikana wapi? Naona mifuko mingi ina nembo na contacts za China, an indication kuwa zinaagizwa kutoka nje...
Swali la pili, hivi Kwa wale wanaouza asali NK, sticker za chupa (zile za karatasi, sio vinyl) zinatengenezwa Kwa bei gani? Au zinakuja pamoja na chupa?
Asanteni
Moja Kwa Moja:
Je kuna kiwanda humu nchini kinachotengeneza mifuko Ile migumu ya kubebea vitu (inayouzwa 500/1000)... Na kama IPO wanapatikana wapi? Naona mifuko mingi ina nembo na contacts za China, an indication kuwa zinaagizwa kutoka nje...
Swali la pili, hivi Kwa wale wanaouza asali NK, sticker za chupa (zile za karatasi, sio vinyl) zinatengenezwa Kwa bei gani? Au zinakuja pamoja na chupa?
Asanteni