Cash Generating Unit
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 13,284
- 39,512
Bila kupoteza muda...
Eti wanabodi hivi ni kwanini miez 6 ya mwanzo ya mahusino huwa inakuwa ni migum sana?? Wengi sana hapa huwa tunapasikiaga tu, mahusiano mengi hayazidi hapo huo ndo ukweli.
Eti wanabodi shida ni nini?? Wazoefu tupeni somo leo.
Sent from my iPhone using JamiiForums
Eti wanabodi hivi ni kwanini miez 6 ya mwanzo ya mahusino huwa inakuwa ni migum sana?? Wengi sana hapa huwa tunapasikiaga tu, mahusiano mengi hayazidi hapo huo ndo ukweli.
Eti wanabodi shida ni nini?? Wazoefu tupeni somo leo.
Sent from my iPhone using JamiiForums