Microsoft Windows Seven Ultimate 64Bit


ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined
May 22, 2011
Messages
149
Likes
5
Points
0
ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined May 22, 2011
149 5 0
wakuu habari zenu, nina shida na original CD ya Windows 7 Ultimate 64Bit nataka nibadilishe windows katika laptop yangu, ninayo pirated windows 7 lakini nataka iliyo from an original windows cd ili niwe nafanya na security updates bila wasiwasi wa genuinity ya windows,,nipo Arusha, yeyote mwenye nayo na aliye willing kunisaidia aniPM niContact nae..best regards....:coffee::coffee:

 
Fatma Bawazir

Fatma Bawazir

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
499
Likes
10
Points
35
Fatma Bawazir

Fatma Bawazir

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
499 10 35
mbona torrents zipo za bure na ni original na ni activated na una update all security na watu ndio tunatumia
 
ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined
May 22, 2011
Messages
149
Likes
5
Points
0
ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined May 22, 2011
149 5 0
mbona torrents zipo za bure na ni original na ni activated na una update all security na watu ndio tunatumia
thanks for ur concern, nimeDownload win 7 ultimate from torrents kama 3 hivi tofauti na zipo fully registered (genuine) lakini ninapoUpdate security essentials/critical updates za windows lazima ikamatwe na ifanywe not genuine, mwanzoni nilikuwa na Original cd win 7 home premium iliyokuja na computer ila ilivunjika bahati mbaya,,nikipata ultimated 64bit ® ntashkuru sana............
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
362
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 362 180
Hapo kwenye kivuli cha CD naona maneno "Do not lend or make illegal copies". Unasema una pirated Windiws 7, je uki-copy kutoka hiyo guenuine siyo piracy nyingine?
 
ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined
May 22, 2011
Messages
149
Likes
5
Points
0
ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined May 22, 2011
149 5 0
Hapo kwenye kivuli cha CD naona maneno "Do not lend or make illegal copies". Unasema una pirated Windiws 7, je uki-copy kutoka hiyo guenuine siyo piracy nyingine?
sitaki kuCopy nataka kuInstal moja kwa moja kutoka kwenye Original CD,, na mara nyingine wanaweka copywrite protection unakuwa huwezi kucopy au ukicopy utashindwa kuBurn kwenye cd..
 
HT

HT

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
1,899
Likes
4
Points
0
Age
12
HT

HT

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
1,899 4 0
kwani ni lazima utumie windows?
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
mkuu mbona pirated znakuwa activated kabisa zpo activators ambazo zna activate asmilia mia moja k2 inakuwa genuine na ina bypass kwny security checks yoyote ya microsoft? Ninayo umm ukirud nitai upload au vle vle ingia katka subforum ya downloadz kuna mtu kapost activator kule na maelezo.
 
ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined
May 22, 2011
Messages
149
Likes
5
Points
0
ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined May 22, 2011
149 5 0
kwani ni lazima utumie windows?
ningetumia Mac OS sema sina hela', nataka 64bit ya Win 7 ultimate sababu ina nguvu na ni nzuri kufanyia OverClocking ya processor cores kwenye High performance laptops'....:tea:
 
ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined
May 22, 2011
Messages
149
Likes
5
Points
0
ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined May 22, 2011
149 5 0
mkuu mbona pirated znakuwa activated kabisa zpo activators ambazo zna activate asmilia mia moja k2 inakuwa genuine na ina bypass kwny security checks yoyote ya microsoft? Ninayo umm ukirud nitai upload au vle vle ingia katka subforum ya downloadz kuna mtu kapost activator kule na maelezo.
mkuu ningeshkuru sana kama ungenipa hata hiyo torrent file ya windows unayoitumia ili niweze kudownload, nilizodownload mimi zote zinakubali kuRegister kuwa ni Genuine lakini baada ya siku tatu au wiki moja ya kufanya security updates inakamatwa inakuwa sio genuine tena,,,nimejaribu windows loader, windows genuine activator by hazar na pia nilijaribu hata kutoa Windows Activation Timer lakini bado nikifanya updates tu kitu kinachomoa..

Nilipata original windows 7 cd ya home premium nikaInstal na imetulia nafanya udates zote bila hofu, lakini home premium imepunguza performance ya computer yangu tofauti na Ultimate ilivyokuwepo mwanzoni, ndio maana nataka ultimate from an Original CD!!:A S 20::A S 20::A S 20::A S 20:
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
13
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 13 135
Wakuu naona mwazungumzia windows,mie ninatumia window 7 professional 32bit na juzi nimepata program inadai 64bit.
Nitawezaje ifungua kwenye windows hii?
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
Wakuu naona mwazungumzia windows,mie ninatumia window 7 professional 32bit na juzi nimepata program inadai 64bit.
Nitawezaje ifungua kwenye windows hii?
Nina matumaini pia iyo prog ina version ya 32 bit pia itafute then use that one coz speakn of changin to 64 bit apo lazima pia computer yako iwe ina uwezo uo na processor iwe ina 64 bit. Then sasa upgrade iyo windows to 64 bit version.

Lakini ckushauri ivo kama its up2me 32 bit ndo nzur zaidi. Labda ungesema ni software ipi uliokuwa unataka kuinstall. N then be helped by finding the 32 bit version ya iyo software.
 
Brakelyn

Brakelyn

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,239
Likes
74
Points
145
Brakelyn

Brakelyn

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,239 74 145
<br />
<br />
namatumaini pia iyo prog ina version ya 32 bit pia itafute then use that one coz speakn of changin to 64 bit apo lazima pia computer yako iwe ina uwezo uo na processor iwe ina 64 bit. Then sasa upgrade iyo windows to 64 bit version. Lakini ckushauri ivo kama its up2me 32 bit ndo nzur zaidi. Labda ungesema ni software ipi uliokuwa unataka kuinstall. N then be helped by finding the 32 bit version ya iyo software.
mkuu 64Bit version ndio nzuri kwasababu ukiwa na 64Bit OS kwenye computer yako unaweza kuInstal program za 32bit na 64bit, lakini mwenye 32Bit atainstal program za 32Bit pekee!!na pia 64Bit ipo fast kwenye processing na operation zote za computer..
 
Fatma Bawazir

Fatma Bawazir

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
499
Likes
10
Points
35
Fatma Bawazir

Fatma Bawazir

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
499 10 35
thanks for ur concern, nimeDownload win 7 ultimate from torrents kama 3 hivi tofauti na zipo fully registered (genuine) lakini ninapoUpdate security essentials/critical updates za windows lazima ikamatwe na ifanywe not genuine, mwanzoni nilikuwa na Original cd win 7 home premium iliyokuja na computer ila ilivunjika bahati mbaya,,nikipata ultimated 64bit ® ntashkuru sana............
zipo nyengine unakamatwa na nyengine ni latest ingia hapa hii ndio mimi natumia na nina update security zote Windows 7 Ultimate SP1 Activated x86 x64 MultiBrand MultiEdition torrent search
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
mkuu 64Bit version ndio nzuri kwasababu ukiwa na 64Bit OS kwenye computer yako unaweza kuInstal program za 32bit na 64bit, lakini mwenye 32Bit atainstal program za 32Bit pekee!!na pia 64Bit ipo fast kwenye processing na operation zote za computer..
Yeah ur absoultely rite bt as i sed if its up2me 32 bit version kwangu ni best nlshawah tumia 64 bit n brought mass problems kwa software mbal mbal na errors ndo nkaswitch tu 32 bit version na cna complaints yoyote coz cjawah pia kumbuna na software ambayo haipo 32 bit version yake. n abt speed nt by just havn 64 bit installed then pc itakuwa faster many other thngs count.

Ata unaweza ukawa na 32 bit bt speed ikawa kubwa zaid ambpo kubebwa na hadware specs zingne. Yah najua kuwa thats hw it is na kuwa 64 bit ina umwanyo kubwa wa kutransfer kuliko 32bit thus makin it faster bt am talkin abt self tested nikaipenda 32 bit zaidi... Na nikatoa ushaur 2
 
ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined
May 22, 2011
Messages
149
Likes
5
Points
0
ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined May 22, 2011
149 5 0
ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined
May 22, 2011
Messages
149
Likes
5
Points
0
ChelseaBlue

ChelseaBlue

Senior Member
Joined May 22, 2011
149 5 0
tatizo la kutumia pirated windows os ni hili..

 

Forum statistics

Threads 1,250,457
Members 481,354
Posts 29,733,903