Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,325
- 64,492
- Thread starter
- #21
Ukipata wa pembeni anayejielewa, inasaidiaKuwa na mwanamke Mmoja ni ulemavu
Ukipata wa pembeni anayejielewa, inasaidiaKuwa na mwanamke Mmoja ni ulemavu
Lakini ni funzo kwa watazamajiKila mmoja ashinde mechi zake
Wengine ni burudani na furaha banaa!Lakini ni funzo kwa watazamaji
Sasa hivi anapishana na mkewe jikoni; heshima lazima itoweke; Ila angebaki kwenye mishe zake, huku akiwa na kipoozeo kwa pembeni pale bi mkubwa hayupo, maisha yangekuwa safi.Wengine ni burudani na furaha banaa!
Mambo yao tuwaachie wenyewe!! Kila mmoja Apambane nahali yake! No waySasa hivi anapishana na mkewe jikoni; heshima lazima itoweke; Ila angebaki kwenye mishe zake, huku akiwa na kipoozeo kwa pembeni pale bi mkubwa hayupo, maisha yangekuwa safi.
Huyu jamaaa ni falaaaaa🤣🤣🤣🤣🤣Kuna rafiki yangu mmoja yupo kwenye ndoa huu ni mwaka wa 19, wameishi pamoja na mkewe kwa muda mrefu, na hii imechangiwa pia kwa kufanya kazi mkoa ambapo wote wanaishi pamoja.Basi jamaa ikabidi apambane anavyoweza ili aweze kurudi nyumbani akaishi na mkewe kwa kujiajiri, akafanikiwa kununua Hiace.
Amejitahidi kujiwekeza anavyoweza ila mwaka juzi alipata uhamisho wa kikazi wa kwenda mkoa wa mbali.
Kufika huko mkoani akaanza maisha mapya ya ubachela, mbaya zaidi hakuwa na mchepuko. Ikawa anajitahidi kila wakati kumtumia mkewe nauli ili aende akamalize haja zake.
Kutokana na nguvu ya kumpenda mkewe pamoja na kuhisi labda wakulungwa wanamfaidi, akaamua kuacha kazi, na kurudi kwa mkewe.
Mbaya zaidi, gari yake bado hajaikamilisha kwenye usajili, imepaki nyumbani tu, na amekuwa ni baba wa nyumbani. Mpaka mkewe ameanza kumdharau, kwa sababu hakuna mapato yanayoingia.
Na mapenzi yameanza kuchuja
Chakujifunza: nguvu ya mwanaume ni pesa, huko alipo kama angekuwa na mchepuko pesa ingekuwepo na heshima ingekuwepo.
Kipozeo muhimu sana....kwanza nashangaa sana kwa nini wanawake wanapinga micheps, anakusaidia kupumziaha mbususu yakoSasa hivi anapishana na mkewe jikoni; heshima lazima itoweke; Ila angebaki kwenye mishe zake, huku akiwa na kipoozeo kwa pembeni pale bi mkubwa hayupo, maisha yangekuwa safi.
Wanahofia kuzidiwa kete na mchepukoKipozeo muhimu sana....kwanza nashangaa sana kwa nini wanawake wanapinga micheps, anakusaidia kupumziaha mbususu yako
Mwanamke anapaswa kujiamini bwana. Wee mpe uno la mana na hakikisha kuwa una mtunza mume.Wanahofia kuzidiwa kete na mchepuko
Jamani msukuma Tena wanakosea wapi?Jinga kabisa huyo atakuwa msukuma hyo
ndo maana nimesema ni ujinga wakeMke atamfuata mara ngapi mkuu?; wengine kuvumilia wiki 2 tu ni mtihani