Michango inayojirudia rudia kwenye post nyingi

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
7,704
2,000
Ni kama watu wamekariri. Au wameiga na Sasa unaweza kuona kila thread haikosi comment ya namna hio
1.weka picha
2.subiri waje/wanakuja
3 .Basi sawa
4.hahahahah
5. Tafuta kazi ya kufanya
6.shuleni mlikwenda kusomea ujinga
7.shule zimefungwa mnapost ujinga
8.hakuna cha kujadili
9.ulitumia kinga?
10.haya kachukue buku saba zako fasta
11.nafasi za UTEUZI bado ZIPO?
12.be first to reply
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom