Miaka ya 80 TV zilikuwa bei gani?

Miaka ya 80 TV zilikuwa bei gani?

Jamaa anaulizia TV wakati hata sukari ilikuwa mpaka kwa foleni. Mataifa yanayotuzunguka walikuwa na TV stations except Tanganyika . Wakati huo huo tukipigana vita kukomboa mataifa yasio na shukuruni.
Zanzibar walikuwa na Tv tangu mwaka 1972 na ilikuwa na mfumo wa Pal
Sijui kwanini tuko hivi sisi na swali ni moja tu kila kukicha "Nani alituroga?
 
Kuuliza bei ya Tvs miaka ya 80' nchini Tz si sahihi.
Ungeuliza kwanza hizo Tvs zimeanza kuoneshwa mwaka gani Tz?
 
Haha hadi $1200?? Hizi kitu zilikua anasa kwakweli

Saivi mibomu tu mara Aborder sijui StarX,

Ila kidogo LG wako real mkuu.
Wakati huo Panasonic, Toshiba, Sony na Sanyo ndio zilikuwa zinatamba sana
Na vya zamani kwa kweli vinadumu sana kwa sababu walitengeneza kwa uhakika wa kudumu na walikuwa wana imani zao sio wa sasa ambao wanataka iharibike ununue nyingine

Mkuu imebidi niangalie tv za zamani bei zake hebu angalia zilipotoka miaka ya 50 utashangaa bei
Kwa kweli tuko nyuma sana mkuu na bila utawala wetu tungejaribu kuwa na ahueni kidogoView attachment 1099866
 
Nakumbuka nlishawahi kupigwa kibao kimoja kitakatifu na MTU ambaye simfaham hadi leo kisa nilisimama mbele ya projector wakati wanaangalia muvi,sintakaa nisahau early 90s!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] pole mkuu.
 
Mwaka 1993 ilinunuliwa TV home Sharp inch 21 takriban laki 5 na deck ya vhs aina ya Panasonic super drive shs.laki 3.. Antenna bora zilikuwa ni sonnet zinauzwa shs.elf 50 zenj. Ila sasa wahuni wakawa hawakawii kuziiba, usipokuta bomba nusu basi lote haulikuti
 
Mwaka 1994 nilinunua panasonic Top Dome mtaa wa Uhuru dsm, ilikua TZS 400,000 Halafu ili uone ITV lazima ufunge kitu kinaitwa nadhani "crystal" sina hakika na hilo jina. Hicho ulikua unagongwa TZS 60,000 - 80,000 Hapo world cup inakuja jamaa walichuma hela sana ikizingatiwa ndio world cup ya kwanza tangu matv yaanze. wakati huo Mengi na wahindi wanatunushiana msuli nani aonyeshe. Hii TV bado ipo inafanya kazi (iko kijijini)
 
Nimeuliza baada ya kukukumbuka msoto wa kuangalia 'video' enzi zile maana zilikuwa za kuhesabu sana wakati watu sio kwamba hawakuwa na hela maana wengi walikua wanamiliki hata magari lakini ikija kwenye tv ilikua kitendawili.

Sasa nataka kujua kwa wadau waliomo humu kama kuna anaejua TV kwa miaka ya 80 hadi tisini mwanzoni zilikua bei gani, au ni kwamba zilikua hazipatikani?

Maana nakumbuka mi pia nlimsumbuaga sana mshua kila akisafiri lazma nimwambie akirudi aje na 'video' maana hakua maskini na sikupataga nafasi kumuuliza why haleti sabab ya utoto mpaka alipo rest in peace. Nini hasa kilifanya watu wasiwe nazo wakati walikua wanazitamani?
8
TV IKIKUWA ghali sababu wewe unartoa tshs halafu bei unaambia dola 8o tv
 
Ujamaa ni mfumo mbovu sana saiv tungekuwa tuna kimbizana na kenya huko.
tv zimeingia awamu ya mzee ruxa,kabla ya hapo tulikuwa tuangalia senema za kilimo cha kufa na kupona
 
Nakumbuka nlishawahi kupigwa kibao kimoja kitakatifu na MTU ambaye simfaham hadi leo kisa nilisimama mbele ya projector wakati wanaangalia muvi,sintakaa nisahau early 90s!
Pole ila kwa Enzi zile kusimama mbele ya kideo ulistashili hilo kofi.
 
Back
Top Bottom