afebris
Member
- Nov 17, 2015
- 96
- 105
Ni miaka 2 imepita tangia niachane na mke wangu kipenzi niliodumu nae miaka 5. Usiku wa tarehe 12/10/2015 ulitokea ugomvi mkubwa uliohitimishwa na talaka kwa kosa la kutembea na rafiki yake.
Asia nisamehe sana mke wangu, najua haitatokea kurudiana kwasababu umeolewa, lakini ujue tu nakukumbuka kila siku.
Ushauri wangu kwa wanaume, ukipata mke ambaye mnapendana sana usije ukamfanyia kosa mkaachana utakuja kujaa na upkweke moyoni hata kama utakua na pesa au mwanamke mwingine.
Karamu mbili zilimshinda fisi.
Asia nisamehe sana mke wangu, najua haitatokea kurudiana kwasababu umeolewa, lakini ujue tu nakukumbuka kila siku.
Ushauri wangu kwa wanaume, ukipata mke ambaye mnapendana sana usije ukamfanyia kosa mkaachana utakuja kujaa na upkweke moyoni hata kama utakua na pesa au mwanamke mwingine.
Karamu mbili zilimshinda fisi.