Itawezesha kuidhoofisha au kuiua kabisa CHADEMA?
Itampa Samia ahueni ya kutawala bila ya usumbufu?
Itaifanya CCM kubaki madarakani bila ya hofu ya kuondolewa kwa nguvu
Kwa bahati mbaya, matamanio yote hayo ni hewa tupu.
Ukombozi wa taifa hili hauwezi tena kuvurugwa na kundi la watu waovu wanaoshikilia madaraka kwa mabavu.
Tanzania
Itampa Samia ahueni ya kutawala bila ya usumbufu?
Itaifanya CCM kubaki madarakani bila ya hofu ya kuondolewa kwa nguvu
Kwa bahati mbaya, matamanio yote hayo ni hewa tupu.
Ukombozi wa taifa hili hauwezi tena kuvurugwa na kundi la watu waovu wanaoshikilia madaraka kwa mabavu.
Tanzania