thomas_360
JF-Expert Member
- Oct 11, 2015
- 1,456
- 1,436
Nikiwa form 5 kulekea form 6 mwaka 2013 katika shule moja hivi, ndipo nilianza mahusiano na binti ambaye hakika sikuwahi kukutana naye wala kumfahamu ilikuwaje mpaka tukaanza mahusiano fuatilia.....
Ilikuwa shule ya serikali ya bweni na ilikuwa ni kosa kubwa kukutwa unatumia simu lakini wabishi tulikuwa tunapenya nazo maana shule haikuwa na fence...Nilifanikiwa kujenga urafiki na jamaa mmoja ambaye naye alikuwa anatokea mkoa ( DAR ES SALAAM) ambao nilikuwa natokea, so tulikuwa tunasaidiana sana hasa pale unakuta pocket money kama mmoja wetu inakuwa imekata basi tunakuwa tunapushiana mpaka anatumiwa then anakuwa anarudisha pesa alizoazima.....
Nakumbuka siku hiyo simu yake nilikuwa nimeshika na yeye alitoka nje , ghafla kukawa na mtu anapiga simu ikabidi nipokee, alikuwa mtoto wa kike lakini cha ajabu alihisi anaongea na huyo rafiki yangu lakini nilijaribu kujitambulisha lakini akahisi kama namtania, madai yake ni kuwa sauti zetu zilikuwa zinafanana....
Basi tukawa tunazungumza Mara jamaa akatokea na wakati huo tayar mtoto nilikuwa nimeshavutiwa kwanza na Sauti yake , nikacopy number yake pembeni ili kuja kumtafuta, basi jamaa yangu alivyopokea simu akaanza kumwambia huyo ni nani mpaka mnafanana sauti jamaa akamwambia kuwa ni rafiki yangu nimekutana naye hapa shuleni.......
huyo jamaa yangu na huyo msichana walisoma shule moja ya O level, ingawa hawakuwa katika mahusiano ya kimapenzi....
basi Kesho yake nikamtafuta kwa kutumia simu yangu, tukapiga sana story akanitumia picha yake maana nilikuwa na smartphone moja hivi ya huawei, hakika mtoto alikuwa mzuri nikasema hapa hakuna kuvuta subira , basi mwanaume nikaanza kushusha mistar akanizungusha zungusha lakini mwisho wa siku akanielewa.....
Baadaye nikakaa na jamaa yangu nikamueleza na akawa hana neno maana yeye mwenyewe alikuwa na demu wake....
wakati nimeingia form 6 ndo yeye alikuwa anaenda kuanza form 5 shule moja hivi Ipo pande za moshi, hivyo sikuweza kukutana naye, kwa wakat huo.
mwaka 2014 baada ya kumaliza form 6, alipata nafas ya kuja Dar kulikuwa na likizo fupi hivyo ndo muda ambao niliweza kukutana naye kwa Mara ya kwanza na wala sikula papuchi kwa wakati huo.... tukapiga sana story tukaachana maana alikuwa anarudi shuleni!!
Mwaka 2015 wakati nipo chuo mwaka wa kwanza nikiwa nilikizo ndo niliweza kukutana naye tena na nikala papuchi kwa Mara ya kwanza nakumbukua siku hyo show ilipigwa kama dk 45 yaani, mpaka mtoto alipagawa maana kama kukojoleshwa alikojoleshwa mpaka akafurahi mwenyewe.....
mwaka 2016 nilishindwa kukutana kabisa kutokana na ratiba zake kwa chuo nilichokuwa nasoma na yeye alipokuwa anasoma vilikuwa mbali, so kuna wakati tulikuwa tunagombana maana mnajua tena mahusiano ya mbali yalivyonachangamoto, ilipelekea mpaka tukajatukaachana,,ilipita kama miezi 7 ndo nikaja kumtafuta tena , kwakweli ni binti ambaye nilimpenda Ila tu tatizo LA umbali na ratiba ya masomo ilikuwa changamoto, alinielewa na tukarudiana tena.
mwaka 2017 tukiwa wote likizo Dar tukakutana tena kwa Mara nyingine nikala papuchi, na maisha ya kaendelea....ingawa marumbano hayaishi na kuchitiana kulikuwepo hivyo tuliishia kuvumiliana....maana inafika mahali tukishatibuana unakuta kila MTU na mpenzi mpya....ikitokea mmoja kamuacha mchepuko wake mahusiano yanarudi tena .....
Mwaka 2018 ni mwaka ambao tulitibuana karibu mwka mzima tukawa hatuna mawasiliano mazuri , mwkaa 2019 tukarudiana tena ingawa mwenzangu alikuwa bado hayupo tayar kwa 100% yaani bado alikuwa ana MTU ingawa najua moyoni mwake ananipenda mm, basi ikabidi nimuache lakini alikuja kunitafuta na nikala tunda tena nakumbuka nilienda Dar Mara moja nikitokea mkoa Fulani kikazi maana tayar nilipata kazi mkoa mwingine tofauti na Dar....
Mwishoni mwa mwaka 2019 tukatibuana tena Ila mwanzoni mwa 2020 tukarudiana tena mpaka dakika hii tupo pamoja.....
Huwa najiuza kwanini huyu mwanamke hata kama tutibuane vipi lakini hawez kunichukia wala kunisahau hivyo hivyo na mm huwa kwake ndo nimefika yaani nimepanga huu mwaka naenda kwao kujitambulisha ili nivute jiko mapema ndani wajanja wasije wakachukua tunda langu tena.....
don't waste your time on lecturing me, this is 2020
Ilikuwa shule ya serikali ya bweni na ilikuwa ni kosa kubwa kukutwa unatumia simu lakini wabishi tulikuwa tunapenya nazo maana shule haikuwa na fence...Nilifanikiwa kujenga urafiki na jamaa mmoja ambaye naye alikuwa anatokea mkoa ( DAR ES SALAAM) ambao nilikuwa natokea, so tulikuwa tunasaidiana sana hasa pale unakuta pocket money kama mmoja wetu inakuwa imekata basi tunakuwa tunapushiana mpaka anatumiwa then anakuwa anarudisha pesa alizoazima.....
Nakumbuka siku hiyo simu yake nilikuwa nimeshika na yeye alitoka nje , ghafla kukawa na mtu anapiga simu ikabidi nipokee, alikuwa mtoto wa kike lakini cha ajabu alihisi anaongea na huyo rafiki yangu lakini nilijaribu kujitambulisha lakini akahisi kama namtania, madai yake ni kuwa sauti zetu zilikuwa zinafanana....
Basi tukawa tunazungumza Mara jamaa akatokea na wakati huo tayar mtoto nilikuwa nimeshavutiwa kwanza na Sauti yake , nikacopy number yake pembeni ili kuja kumtafuta, basi jamaa yangu alivyopokea simu akaanza kumwambia huyo ni nani mpaka mnafanana sauti jamaa akamwambia kuwa ni rafiki yangu nimekutana naye hapa shuleni.......
huyo jamaa yangu na huyo msichana walisoma shule moja ya O level, ingawa hawakuwa katika mahusiano ya kimapenzi....
basi Kesho yake nikamtafuta kwa kutumia simu yangu, tukapiga sana story akanitumia picha yake maana nilikuwa na smartphone moja hivi ya huawei, hakika mtoto alikuwa mzuri nikasema hapa hakuna kuvuta subira , basi mwanaume nikaanza kushusha mistar akanizungusha zungusha lakini mwisho wa siku akanielewa.....
Baadaye nikakaa na jamaa yangu nikamueleza na akawa hana neno maana yeye mwenyewe alikuwa na demu wake....
wakati nimeingia form 6 ndo yeye alikuwa anaenda kuanza form 5 shule moja hivi Ipo pande za moshi, hivyo sikuweza kukutana naye, kwa wakat huo.
mwaka 2014 baada ya kumaliza form 6, alipata nafas ya kuja Dar kulikuwa na likizo fupi hivyo ndo muda ambao niliweza kukutana naye kwa Mara ya kwanza na wala sikula papuchi kwa wakati huo.... tukapiga sana story tukaachana maana alikuwa anarudi shuleni!!
Mwaka 2015 wakati nipo chuo mwaka wa kwanza nikiwa nilikizo ndo niliweza kukutana naye tena na nikala papuchi kwa Mara ya kwanza nakumbukua siku hyo show ilipigwa kama dk 45 yaani, mpaka mtoto alipagawa maana kama kukojoleshwa alikojoleshwa mpaka akafurahi mwenyewe.....
mwaka 2016 nilishindwa kukutana kabisa kutokana na ratiba zake kwa chuo nilichokuwa nasoma na yeye alipokuwa anasoma vilikuwa mbali, so kuna wakati tulikuwa tunagombana maana mnajua tena mahusiano ya mbali yalivyonachangamoto, ilipelekea mpaka tukajatukaachana,,ilipita kama miezi 7 ndo nikaja kumtafuta tena , kwakweli ni binti ambaye nilimpenda Ila tu tatizo LA umbali na ratiba ya masomo ilikuwa changamoto, alinielewa na tukarudiana tena.
mwaka 2017 tukiwa wote likizo Dar tukakutana tena kwa Mara nyingine nikala papuchi, na maisha ya kaendelea....ingawa marumbano hayaishi na kuchitiana kulikuwepo hivyo tuliishia kuvumiliana....maana inafika mahali tukishatibuana unakuta kila MTU na mpenzi mpya....ikitokea mmoja kamuacha mchepuko wake mahusiano yanarudi tena .....
Mwaka 2018 ni mwaka ambao tulitibuana karibu mwka mzima tukawa hatuna mawasiliano mazuri , mwkaa 2019 tukarudiana tena ingawa mwenzangu alikuwa bado hayupo tayar kwa 100% yaani bado alikuwa ana MTU ingawa najua moyoni mwake ananipenda mm, basi ikabidi nimuache lakini alikuja kunitafuta na nikala tunda tena nakumbuka nilienda Dar Mara moja nikitokea mkoa Fulani kikazi maana tayar nilipata kazi mkoa mwingine tofauti na Dar....
Mwishoni mwa mwaka 2019 tukatibuana tena Ila mwanzoni mwa 2020 tukarudiana tena mpaka dakika hii tupo pamoja.....
Huwa najiuza kwanini huyu mwanamke hata kama tutibuane vipi lakini hawez kunichukia wala kunisahau hivyo hivyo na mm huwa kwake ndo nimefika yaani nimepanga huu mwaka naenda kwao kujitambulisha ili nivute jiko mapema ndani wajanja wasije wakachukua tunda langu tena.....
don't waste your time on lecturing me, this is 2020