Msukuma wa dar
JF-Expert Member
- Jul 14, 2016
- 1,160
- 1,204
RfSidhani kama kuna mwanaume asiyejua mchango wa hawa watu kwenye mazingira tunayoishi
Wengi hujikusanya na kukaa sehemu moja iwe guest house,nje ya madisco,viwanjani yani maeneo yao husika kwa mida ya usiku au hata kwenye nyumba zilizorathimishwa maarufu kama Uwanja wa fisi
Huanza kwa kumgombania mteja pindi wamuonapo katika maeneo yao,wengine hufikia hadi hatua ya kumshikisha sehemu zao nyeti ikiwa ni kama sehemu mojawapo ya kuitangaza bidhaa husika.
Mambo hubadilika mkiwa faragha,hasa ukiwa maeneo yao.Wengi wa uku uswazi hupendelea per time,yani unapga halafu unasepa.Hawapendelei mgegedo wa siku nzima sababu utamfelisha kupiga hela kwa wateja wengine.
Muwapo faragha,wengi hubadilika na kuwa kama wao ndo wanaume.Hawana lugha tena ya kimapenzi tofauti na kipindi wanakupokea
Mbili,Hawahitaji kuchezewa chezewa tena miili yao kama ilivyo kawaida ya maandalizi ya tendo.Yani ukifika uku macho makavu,anapandisha alichovaa Kisha anakwambia chomeka.
Sasa kimbembe kama hisia zako Ni za kudownlod
Tatu,Wengi hutumia style moja pekee(Kifo cha Mdudu wa Chooni) Ugomvi hutokea pindi mteja utakapo hitaji kumbadilisha style,wengi hung'aka na hata kufikia hatua ya kukukatisha usiendelee na pesa usiludishiwe
Nne, Wengi hutoa harufu kali sehemu zao za siri.Hii hutokana na kutumika na mwanaume zaidi ya mmoja kwa siku moja.Pia inaweza sababisha humkosesha hata hisia kwa mwansume anayejali usafi kwa mwanamke na hivyo kupelekea pesa kwenda buree yani unalipa hela ILA papuchi inakukata stimu
Tano,ngono bila amani.Hii husababishwa na ukweli kwamba mwanamke yule anajiuza hivyo uwezekano wa kuambukizwa magonjwa ya zinaa Ni mkubwa Sana,Hivyo mteja unakuwa hauna amani kabisa na tendo
ONYO UTUMIAJI WA MADADA POA NI HATARI KWA AFYA YAKO
Wengi hujikusanya na kukaa sehemu moja iwe guest house,nje ya madisco,viwanjani yani maeneo yao husika kwa mida ya usiku au hata kwenye nyumba zilizorathimishwa maarufu kama Uwanja wa fisi
Huanza kwa kumgombania mteja pindi wamuonapo katika maeneo yao,wengine hufikia hadi hatua ya kumshikisha sehemu zao nyeti ikiwa ni kama sehemu mojawapo ya kuitangaza bidhaa husika.
Mambo hubadilika mkiwa faragha,hasa ukiwa maeneo yao.Wengi wa uku uswazi hupendelea per time,yani unapga halafu unasepa.Hawapendelei mgegedo wa siku nzima sababu utamfelisha kupiga hela kwa wateja wengine.
Muwapo faragha,wengi hubadilika na kuwa kama wao ndo wanaume.Hawana lugha tena ya kimapenzi tofauti na kipindi wanakupokea
Mbili,Hawahitaji kuchezewa chezewa tena miili yao kama ilivyo kawaida ya maandalizi ya tendo.Yani ukifika uku macho makavu,anapandisha alichovaa Kisha anakwambia chomeka.
Sasa kimbembe kama hisia zako Ni za kudownlod
Tatu,Wengi hutumia style moja pekee(Kifo cha Mdudu wa Chooni) Ugomvi hutokea pindi mteja utakapo hitaji kumbadilisha style,wengi hung'aka na hata kufikia hatua ya kukukatisha usiendelee na pesa usiludishiwe
Nne, Wengi hutoa harufu kali sehemu zao za siri.Hii hutokana na kutumika na mwanaume zaidi ya mmoja kwa siku moja.Pia inaweza sababisha humkosesha hata hisia kwa mwansume anayejali usafi kwa mwanamke na hivyo kupelekea pesa kwenda buree yani unalipa hela ILA papuchi inakukata stimu
Tano,ngono bila amani.Hii husababishwa na ukweli kwamba mwanamke yule anajiuza hivyo uwezekano wa kuambukizwa magonjwa ya zinaa Ni mkubwa Sana,Hivyo mteja unakuwa hauna amani kabisa na tendo
ONYO UTUMIAJI WA MADADA POA NI HATARI KWA AFYA YAKO